Chào cả nhà, cả nhà mình đã dùng máy tăm nước được 2 tháng rồi nên hôm nay mình sẽ review cho các bạn đang còn cân nhắc có nên mua máy tăm nước không nhé. Mình dùng máy tăm nước Panasonic EW1511.

Máy được thiết kế khá đẹp, kích thước cầm vừa tay, cảm giác chắc chắn,  vừa cho vào túi hoặc balo, dễ dàng mang theo.

Công năng máy khá đa dạng với 5 chế độ lực nước khác nhau nên bạn sẽ có nhiều trải nghiệm khác nhau đối với từng người với từng tình trạng sức khỏe răng miệng khác nhau trong gia đình nên ai cũng có thể dùng đượcc.

Trên thân máy chỉ có duy nhất 2 nút bấm là nút bật tắt và Level (điều chỉnh chế độ lực nước) rất đơn giản, dễ sử dụng.

Tia nước nhỏ, lực nước mạnh nên dễ dàng rửa trôi thức ăn còn bám lại trên kẽ răng. Chỉ hai phút là hàm răng sạch sẽ, sáng bóng, tiết kiệm thời gian.

Ngoài ra sản phẩm còn phù hợp cho trẻ em 7 tuổi trở lên nữa nhé, chỉ cần thay đầu tăm là có thể sd được cả gia đình luôn.

Tổng kết: Nói chung là xứng đáng với số tiền bỏ ra :))

Bạn nào đang còn phân vân thì tiến tới đi nhé. Mình cam đoan với bạn là chiếc máy này sẽ không làm bạn thất vọng đâu ạ.

hình ảnh