Khoản đầu tư đáng giá mà mình nghĩ gia dình nên có để cả nhà bái bai mảng bám mà không bị chảy máu nướu, an toàn cho bé

Mình thấy nhiều chị review về bàn chải điện nhiều rồi nên hôm nay mình xin phép nói thêm về một món đồ cũng hiệu quả không kém trong khoản trị mảng bám trên răng đối với chúng mình là tăm nước. Trước đây mình mình cứ nghĩ là dùng tăm nước lực nước mạnh, dễ làm chảy máu chân răng vì mình răng nhạy cảm. Cho đến khi mình thử sử dụng tăm nước nhà Panasonic thì đây đúng là chân ái cuộc đời.

Loại mình dùng là bàn chải điện EW1613, giá khá oke so với các loại khác trên thị trường, đặc biệt thời gian mình mua, săn sale trên Shopee nên còn rẻ hơn và nhận được thêm quà đi kèm nữa. Điểm mà mình nghĩ ăn điểm nhất ở bạn này chính là công nghệ sóng âm dịu nhẹ, sử dụng lực nước phù hợp với răng nhạy cảm. Lần đầu tiên mình sử dụng mà không bị chảy máy nướu luôn, vệ sinh cứ gọi là êm ru. Chủ yếu là nếu bàn chải điện chỉ sử dụng được cho 1 người trong gia đình, thì máy tăm nước nhà mình có thể dùng cho cả nhà, chỉ cần thay mỗi đầu tăm là xong. Vừa tinh tế lại tiết kiệm.

Về độ hiệu quả thì khoảng 3-4 ngày là mình thấy đã thay đổi khá nhiều rồi, ăn uống tại nhà xong mà không bị lợn cợn trong miệng thích ghê. Loại này có nhiều chế độ, phù hợp với cả bé từ 7 tuổi trở lên, cả gia đình đều có thể dùng được.

Mọi người hãy thử và cho cảm nhận nhé!

hình ảnh