Cái cảnh mạng mẽo gì mà nay treo mai lại bị 'cá mập' cắn lại có thể chia cắt tình cảm gia đình luôn í chứ chẳng chơi các mẹ ạ . Hồi trước hầu như ngày nào em cũng cự lộn với nhà mạng đang xài vì cứ mưa là quay đếu quay đều, đã vậy thằng con cứ lèo nhèo vì không chơi game được. Kết quả là 2 mẹ con phải thử xài cái bộ phát wifi 4G, mua 1 đống tiền xong chuyện cũng méo mặt vì chả còn đồng bạc nào trong tài khoản chưa kể điện thoại em xài cái acc ngân hàng thanh toán visa online các kiểu nên vừa xài vừa run vì sợ như mấy vụ mất tiền nên quay qua cằn nhằn ông chồng.

Nghiên cứu, hỏi han nát thông tin thì ông chồng bảo thôi gắng lắp cáp quang, dù ở chung cư kéo mạng cũng hơi phiền chút. Sáng gọi chiều nhân viên tới lắp còn được miễn phí 12 tháng phần mềm bảo mật diệt virus, bảo mật online banking với bảo vệ con nhỏ. Nói chung nhà mẹ nào muốn nhanh, rẻ, tiện, an toàn khoản thông tin thì cứ chọn các gói tương tự như của em, 200k tháng mà phủ phê rồi. Cáp quang giờ nh người xài nên chắc nhiều nhà còn rành hơn em, cứ vào chỉ giáo thoải mái nhé miễn có mạng ngon xài là nhất, haha!

http://img.webtretho.com/images/sales/2014/mai.nguyen/Internet-1.jpeg