Mình có một việc rất muốn nhờ các mẹ biết thì chỉ giúp cho mình với. Mẹ mình vừa mới mất đột ngột (sắp được 49 ngày) nên mình và cả nhà đều rất sốc. Một phần vì mẹ mình chưa tới 70 tuổi, phần khác là vì mẹ mình đang còn khỏe mạnh, không có biểu hiện gì cho tới lúc trước khi mất. Do vậy mình (ở HN) và chị gái mình (ở Tp.HCM) có nguyện vọng rất muốn được gặp mẹ mình để xem mẹ có muốn nhắn gửi hay dặn dò bọn mình và gia đình gì không.

Thực tế mình không phải là người mê tín nhưng vì mẹ mình đi quá nhanh không kịp nói một lời nào với mình nên bây giờ thật sự mình rất ân hận không được ở bên mẹ lúc mẹ còn tỉnh táo (vợ chồng mình ở rất gần bố mẹ nhưng khi mình sang nhà đưa mẹ đi cấp cứu thì mẹ mình đã hôn mê nên không còn biết gì nữa cả). Hiện tại vì nhà mình neo người nên mình không thể đi xa được nên mình rất mong các mẹ nào biết ở HN và Tp.HCM có nơi nào gọi hồn chính xác thì mách cho mình với để mình hoặc chị mình có thể đi được. Có người nói mình về Cầu Hàm Rồng (Thanh Hóa) nhưng vì hàng ngày mình còn phải chăm sóc bố mình đã già và vẫn còn quá sốc việc mẹ mình mất nên mình chưa thể đi được.

Cho mình gửi lời cám ơn các mẹ trước nhé.