Mùa hè là mùa của những chuyến đi du lịch đặc biệt là những buổi đi chơi biển cùng gia đình, bạn bè hay bên cạnh người thương. Hãy xem qua những món đồ cần thiết cho chuyến đi biển của mình để thêm phần trọn vẹn hơn.

Đồ bơi, bikini

Chắc chắn không thể thiếu được những món đồ này rồi đúng không, nó sẽ giúp cho bạn được tôn dáng triệt để cũng như thoải mái hơn khi đi tắm biển, dạo biển.

Dép xỏ ngón, sandals

Đi biển thì nên ưu tiên chọn những loại giày dép tiện lợi và xỏ ngón để có thể dễ mix match với các loại trang phục đi biển.

hình ảnh

Kem chống nắng

Tất nhiên không thể thiếu kem chống nắng dành cho da mặt và kem chống nắng dành cho cơ thể rồi. Đối với cơ thể thì nên lựa chọn dạng xịt sẽ dễ dàng sử dụng hơn và cả hai loại dành cho mặt và body thì nên ưu tiên chống nước nha.

Kính râm

Để có thể tránh được cái nắng khó chịu cũng như bảo vệ đôi mắt của mình thì làm sao thiếu những chiếc kính râm được cơ chứ. Hơn nữa nó cũng góp phần cho việc sống ảo của mình nữa đó.

Xịt khoáng

Đi ngoài trời và tiếp xúc với ánh năng một khoảng thời gian lâu như thế sẽ làm cho cơ thể dễ bị mất nước. Hãy xịt khoáng để cấp nước cấp ẩm cho làn da của mình nha.