Không biết có mẹ nào giống em không, dành rất nhiều thời gian, thậm chí có khi phải nghỉ làm ở nhà để chăm con mà con vẫn ốm nhom ốm nhách, bệnh lên bệnh xuống. Hơn 2 tuổi rồi mà so với bạn bè đồng trang lứa, bé thấp còi hơn hẳn. Thấy con bệnh tật hoài như vậy, em xót lắm các mẹ ạ! :(

Em được nhiều mẹ khuyên nên cho con uống loại sữa này, sữa nọ nhưng thú thật em cũng không biết chọn loại nào cho con để con phát triển tốt. Tình cờ hôm trước em tâm sự với chị đồng nghiệp, chị nói có thể do bé nhà em hấp thu kém nên ăn uống đủ chất mà vẫn không tăng cân được. Chị chia sẻ ngày trước con chị cũng ốm nhom ốm nhách nhưng từ khi cho bé uống sữa của Mỹ, chiều cao và cân nặng của bé đã cải thiện tích cực. Em tìm hiểu thì thấy sữa Mỹ cũng có nhiều loại, nhiều chỗ bán nên lại băn khoăn tiếp không biết mua ở đâu uy tín và đảm bảo hàng chất lượng. Giờ hàng giả tràn lan em cũng sợ quá!

Em tìm hiểu trên mạng thấy trang Domy.vn được đánh giá cao nên định mua ở đây? Có mẹ nào mua sữa ở Domy.vn rồi cho em xin review với ạ :)