Tình hình là dạo này smartphone cùi bắp của em dở chứng quá nên em đang muốn thay một cái điện thoại ngon hơn đây các mẹ ơi :D Em muốn mua một “em” nhiều chức năng, kiểu dáng sang trọng và có thương hiệu như Samsung thì càng tốt. Nhưng đi dạo mấy cửa hàng, thấy điện thoại xịn giờ giá hơi chát nên vẫn còn đắn đo chưa dám mua đây hic.

May sao, hôm trước nhỏ bạn thân có mách em về gói cước mới Subsidy của Mobifone, nghe đâu mình chỉ cần bỏ ra từ 1 triệu đồng là có thể sở hữu một chiếc điện thoại Samsung Galaxy rồi ạ!

Bạn em nói với điều kiện là phải cam kết sử dụng gói cước Subsidy của Mobifone 12 hoặc 18 tháng tùy mình chọn thì sẽ mua được các dòng điện thoại Samsung giá rẻ hơn mức giá thị trường, nghe đâu thời gian cam kết càng dài thì giá máy càng rẻ á.

Em thì mê Samsung Galaxy J6 lắm, giá thị trường cũng hơn 5 triệu nhưng nếu đăng ký mua máy kèm gói cước, em chỉ cần trả ngay 1.190.000 đồng đã có thể sở hữu một em mới toanh nên ham quá luôn :D Nhà mình có ai biết và đã đăng ký gói cước này chưa ạ? Em cũng đang phân vân không biết giá gói cước này tính như thế nào, mình có được quyền lợi gì không ạ?

Đó giờ em toàn dùng mạng Mobifone mà chưa nghe tới vụ này nên mong các mẹ thông thái nhà mình chia sẻ thêm thông tin giúp em với! Cảm ơn cả nhà!