Sáng nay nhận dc tin nhắn của tổng đài 999 bảo là tài khoản của mình bị trừ 150k đồng cho gói cước SURF30 gì đấy, em chẳng biết cái gói cước ấy là gì, thế là gọi dt lên tổng dài hỏi thì dc trả lời rằng mình bị trừ tiền dịch vụ GPRS hay internet gì đấy, 1 tháng 150K. Em còn chẳng biết cái dịch vụ ấy là gì chứ nói gì xài tới nó, dt em toàn dùng để gọi và nhắn tin thôi, chẳng biết dùng vào việc gì khác. Họ bảo em đã đang kí xài dịch vụ ấy từ tháng trc và tháng này nó tự dộng trừ tiếp. Thật là vô lí hết sức các mẹ ạ. Em thì em nghĩ là mấy đứa nhỏ ở nhà lấy dt em quậy phá gì đấy, cứ cho là vậy đi thì em bị trừ tiền của tháng trước rồi mà em không biết, và em cũng chẳng đụng gì tới cái dịch vụ ấy. qua tháng này, họ chẳng cần biết khách hàng có tiếp tục sử dụng hay không mà cứ tiếp tục trừ. Xin nói thêm là em xài mạng Mobifone và là thuê bao trả trước. Nạp tiền vào tài khoản chưa xài được bao nhiêu mà bị trừ thế này hỏi có tức không chứ! Bây giờ em phải làm sao để đòi lại số tiền nó đã trừ của em đây??