Lởm ko chịu dc các bác ạ, vì chúng nó ko có dv chặn cuộc gọi qua đăng ký tin nhắn. Mà gọi lên tổng đài thì mấy con mụ CSKH nó giải thích một thôi một hồi xong bảo ko giải quyết được, mời chị mang CMT ra đại lý Mobifone làm đơn khiếu nại, xong chị về theo dõi xem số máy đó nháy những giờ nào ngày nào, tần số bao nhiêu cuộc....v...v...........

ÔI em đến phát rồ lên vì độ ngu xuẩn của nhà mạng và cách xử lý vấn đề của chúng nó các bác ạ. Tại sao lại không có đăng ký dịch vụ qua tin nhắn, chặn 1 cuộc gọi thì đâu ảnh hưởng gì đến lợi nhuận của chúng nó mà chúng nó ko làm cho khách hàng chứ? Người ta đi làm đi ăn đầu tắt mặt tối, ngày nhận bao nhiêu cuộc đt, giờ bắt họ mang CMT ra cửa hàng rồi ì ạch làm đơn khiếu nại, theo dõi tình hình, không biết có phải chụp ảnh hiện trường nữa ko? Mà chưa chắc mang ra cửa hàng khiếu nại mà đã xử lý đc ngay đâu nhé. Chờ mút chỉ các bác ạ. Em khuyến cáo các bác đừng ai dại như em, mua liền lúc 2 số thuê bao trả sau rồi bây h phải vứt hẳn. Tiền mất tật mang lại mua bực vào người.

Đây nữa, phản ánh của KH khác

http://vnexpress.net/Comment/2009/08/3B9BC303/