hình ảnhNỗi lo của các bà nội trợ bây giờ có giống mình không nhỉ??? Phải rửa hàng đống bát đũa mà không làm hại da tay, ngâm tay trong nước lâu và nước rửa bát làm da tay khô, nhanh nhăn nheo, chẳng còn trắng trẻo như thời con gái. Găng tay rửa bát mua ngoài bây giờ đeo vào toàn mùi cao su, rửa nước xà phòng mãi cũng vẫn có mùi đeo bám lại còn nhanh rách, nhanh thủng, đeo lâu nhất là vào mùa hè thì còn nóng bức bí rị....Cuối cùng, mình được một chị bạn giới thiệu cho găng tay cao su MAPA. Ôi chân lý của mình đây rồi :))))) Cứ tưởng bà này chém gió nhưng hóa ra cả công ty đều mua về dùng rồi mà mình không hay. Nhìn ngoài tưởng như giống găng tay bình thường mà em nhầm toooo các chị ạ.

Nói về độ thần thánh của em nó mình phải xuống dòng viết cho cẩn thận :))

Găng tay thần thánh này đeo thật tay, nghe nói chịu được hóa chất, không bị mài mòn nên độ bền của em nó khỏi phải bàn cãi (em dùng cả năm rồi chưa phải thay) quá thần kỳ. Mấy nay trời nồm, trước đeo găng cao mùi dễ sợ mà găng tay cứ như chảy nước, mà bây giờ mình chẳng phải lo sợ nữa, găng tay MAPA có lớp lót cotton bên trong siêu mỏng thấm hút mồ hôi, tránh mùi khi dùng lâu dài, thông thoáng cưc kỳ, mùa hè hay là mùa nồm mình cũng chả quan tâm nữa rồi :)) Dùng xong tay vẫn nuột nà, chả có mùi gì. Dùng lâu vậy mà găng chả bị mùi cũng không bị mốc hay hỏng mà giá thành của em nó thì siêu hợp lý. Không biết bao giờ mới phải thay cái mới với cái giá chỉ chưa đến một bát phở. Chẳng bù với trước đây cứ mỗi tháng em phải đi mua găng mới mà giá thì niêm yết không dưới 20.000đ. Em sắm mỗi tầng nhà 1 đôi dọn dẹp nhà cửa cho tiện mà không bị mất vệ sinh. Rẻ mà tội gì không sắm :)) 

Giờ em có thể tự tin khoe với các chị sau một năm trải nghiệm em găng tay này mà khoe với các chị em về em găng thần thánh này. Giờ chẳng những em mà cả chồng em hay con em cũng có thể rửa bát bà chẳng ngại trời lạnh hay trời nóng nữa rồi ạ. Các chị đã sử dụng em nó chưa??? Nếu rồi hãy chia sẻ cùng với em nhé.

À quên xuất xứ của găng tay này là từ hãng MAPA của đất nước Malaysia nha các chị, không biết sao hàng nhập khẩu mà giá lại rẻ vậy. Quá rẻ so với chất lượng của em ý các chị nhỉ?

Nếu các chị đang có sản phẩm tốt hãy chia sẻ với em nhé :x

Cận cảnh em nó cho các chị nhìn nha.

Mua tại công ty nhập khẩu trực tiếp sẽ được giá tốt nha các chị.

hình ảnh