Hihi, em xin gửi lời chào đến tất cả bố mẹ sinh hoạt trên diễn đàn. Bằng trải nghiệm thực tế, em muốn chia sẻ cho các mẹ có nỗi khổ giống như em, gầy mãi ko béo được

Tình hình là ngày trước em gầy lắm, em uống đủ loại thuốc bổ từ tây đến ta mà không thể béo lên được, người cứ như cò hương ấy. Rồi 1 hôm tình cờ em gặp lại người bạn cũ, em ngạc nhiên vì sao nó lại đậm đà thế (ngày trước nó gầy như em). Hỏi thăm thì mới biết bạn em nó đi mua thuốc hoàn tán để ăn, nó ăn trong vòng 2 tháng và lên được 6kg

Em xin được địa chỉ rồi liền đến đấy mua thuốc. Theo lời bạn em nói thì đến đấy mua thuốc viên mát gan. Em mua 1 gói lớn gồm 6 gói nhỏ, mỗi gói nhỏ được cắt như chiếc bánh đậu xanh ấy, giá là 200k. Mỗi ngày ăn 12 viên, tức là 1 gói nhỏ ăn được 4 ngày. em mua về ăn được 1 tháng thì em lên được 2kg. Trong thời gian em ăn thuốc, em cũng mua cho 1 người bạn khác của em. Sau khi bạn em ăn hết 2 gói lớn (12 gói nhỏ) thì tăng được 5.5kg. Em thấy mình tăng cân ít quá nên em quay lại cửa hàng đấy bắt mạch thì thầy lang bảo người em nóng quá nên ăn thuốc đó hiệu quả thấp, nên đã cắt cho em 1 đơn thuốc riêng. Và em đang uống thuôc đó từ bấy đến giờ, ai cũng khen em mập mạp hơn và da dẻ sáng sủa hơn, bản thân em cũng nhận ra điều đó vì trước em mặc quần bò size 25, giờ em ko thế ních nổi quần cũ nữa và phải chuyển sang size 26. Hiện giờ em được 44kg, trước đó em chỉ có 40kg thôi. Em thấy mình lên đc 4kg là kỳ tích lắm rồi

Em thấy thuốc của thầy lang này hiệu quả nên muốn chia sẻ và mách cho các mẹ cùng cảnh ngộ với em. Em rất hiểu những người gầy muốn béo mà ko béo được, kể cả có chi tiền triệu để béo cũng sẵn sàng

Địa chỉ là 11 Nguyễn Công Trứ - Hà Nội (nhà thuốc gia truyền Hồng Phúc)

Các mẹ chú ý là 1,2 ngày đầu ăn thuốc đó rất là buồn ngủ, nên các mẹ nên bắt đầu ăn vào cuối tuần để có thời gian ngủ. Sau khi ăn thuốc này em ngủ rất ngon (ko bị mắt ngủ như trước) và ăn rất ngon miệng

Chúc các mẹ béo khỏe