Dạo gần đây đọc được các bài báo King fucoidan lừa đảo em cũng khá hoang mang. Nhưng sau khi được các bác sĩ ở viện K Tân triều đưa ra lời khuyên cũng như dựa vào kết quả bệnh của bố. Em quyết định chia sẻ của chuyện của gia đình em.

Bố em bị K đại trực tràng giai đoạn 2. Khoảng đầu năm 2021, bố em bắt đầu xuất hiện nhiều cơn đau quặn bụng, đau nhói kèm đại tiện khó. Em có đưa bố đi khám tại Bệnh viện K Tân Triều, thì bác sĩ kết luận là bị ung thư đại tràng ác tính. Rất nhanh sau đó, em đưa bố nhập viện để bắt đầu bước vào thực hiện phác đồ điều trị: Phẫu thuật loại bỏ khối u, sau đó là hóa trị. Đó là khoảng thời gian vô cùng khó khăn đối với gia đình em.

hình ảnh
Hình ảnh kết quả khám của bố em, giờ cầm nó trên tay mà em vẫn ám ảnh cảm giác lúc đó

Toa hóa trị đầu tiên, bố em không thể ăn ngủ được, tiểu cầu xuống thấp, người mệt lả, ăn vào là ói,.. cảm giác rất đau yếu và suy kiệt. Đến tháng giữa năm 2021, sau 2 đợt hóa trị, bố em sụt mất 8 kí, cơ thể yếu ớt, miệng thì bị lở hết nên không ăn được gì, đại tiện khó rồi ban đem lại bị mất ngủ. Nhiều lúc bố tâm sự hay là không điều trị nữa và bỏ về rồi mặc nó ra sao thì ra. Đây thật sự là khoảng thời gian khó khăn cho cả bố và gia đình….

Trong lúc tuyệt vọng nhất, em được bác sĩ trong viện giới thiệu việc uống King Fucoidan này. Mới đầu em cũng phân vân lắm nhưng thương bố nên đánh liều em cũng thử mua. Bố em uống được 2 tuần thì bắt đầu liều hoá trị thứ 3, không ngờ sau lần hóa trị này, bố em không còn bị mệt nữa, không nôn ói như mọi lần. Thấy có hiệu quả nên em tiếp tục mua cho mẹ dùng. Hiện tại bố em đã uống được 7 tháng, cân nặng tăng lên được 2 kg, ăn ngon miệng hơn, chỉ số CEA đã về ngưỡng an toàn, bác sĩ cũng hoàn toàn bất ngờ luôn. Giờ bố ăn ngủ, chơi với cháu, đi chơi  đã hoàn toàn bình thường. 

Em chia sẻ câu chuyện này không phải để bán hàng vì em cũng không bán gì cả, em chia sẻ để những ai đang còn phân vân có nên dùng King fucoidan tham khảo thêm.

Cuối cùng, em xin chúc tất cả mọi người sẽ vượt qua bệnh tật và lấy lại được sức khỏe như bố em nhé!