Giới thiệu về Onsen Quang Hanh

Về đường đi

Cực thuận tiện, cách Hạ Long tầm 14-15km. Đối diện Chợ Suối Khoáng. Từ đường quốc lộ đi vào khoảng 500m. Gửi xe rộng rãi, chắc có lẽ em đi đầu tuần và sáng sớm nên bớt khách hơn. Các bác nên lưu ý vì khu này đang HOT cuối tuần sẽ rất đông, nghe bà khách nói đặt 4 lần rồi hôm nay mới được tắm

Cảnh quan

Khu nghỉ dưỡng chia làm 2 khu riêng biệt:

• Bên trái là khu public, dành cho tắm khoáng, xông hơi, ăn uống. Giá 500K người lớn, 300K trẻ em, miễn phí trẻ em dưới 1 mét luôn!
  • Khu private bên phải: dành cho các gia đình có nhu cầu thuê phòng nghỉ trưa hoặc qua đêm có bể tắm đầy đủ (chia 2 loại trên và dưới 6 tiếng).
  • Thêm nữa là khu spa, massage sauna mong đợi nhất thì chưa hoạt động. Các bác chờ chắc 1-2 tháng nữa nhé!

Dịch vụ

Sau khi checkin tại quầy thông tin các bác sẽ được ngồi chờ tại phòng lạnh chờ đến đúng 9h để vào trong mua vé (mở 9h, đóng 22h, tha hồ tắm cả ngày cũng được

khu nghỉ dưỡng đẹp đẳng cấp 5 SAO đầu tư hàng nghìn tỷ đồng, checkin xịn xò, nhân viên nào cũng nhẹ nhàng, phục vụ chu đáo. Là nơi để cả gia đình thư giãn cuối tuần, tắm khoáng xông hơi có lợi sức khỏe cả ngày từ sáng đến đêm, cảm giác như đang ở Nhật Bản ý ạ 

Vừa rồi em book tour của Nhất Việt travel, tham Quang Hang và đi thăm Vịnh bằng tàu sang chảnh, mọi người có thể tham khảo nhé ạ