Em chào cả nhà. Vì top " Hỏi địa chỉ xem bói hay ở HN " đã đủ bài nên smod2 thông báo khóa tầng 1 và em xin mạn phép mở tầng 2 để cả nhà mình có đất để trao đổi vấn đề mà chị em phụ nữ chúng ta rất quan tâm.

Chiều nay em, chị mèo và bạn shim đã đi xem bói chỗ cô Lý - Chiến Thắng về ạ. Phải nói là em vô cùng thất vọng, thất vọng nhất trong năm nay về sự nghiệp đi xem bói. Bọn em cũng chuẩn bị đầy đủ 5 quả cau cùng 1 cành và 18 bông hoa hồng. Sau khi cô Lý tụng kinh xong rồi thì bắt đầu xem cho mọi người. Hôm nay có khá đông người, em là tầm người thứ 7 hay 8 gì đó. Và em ngồi nghe thì ai đi xem cô cũng đều phán nhà có tang, đại tang, phải chở tang, nhà có người tự tử đi theo. ( giống nhau đến kỳ lạ ). Cô tả nhà em, nhà chị Mèo, nhà bạn Shim đều sai. Mẹ em là 1 người rất cẩn thận trong chuyện đất cát ( thậm chí đã 2 lần mẹ em mời thầy phong thủy về xem đất ) cô phán nhà em có 2 vong ( 1 người Tàu, 1 người Việt ) và em ngủ thường xuyên bị bóng đè là do 2 vong này phá ( từ bé đến giờ em chưa biết bị bóng đè là ntn ). Cô phán mồ mả nhà em là ko quy về một mối, mỗi nhà tự xây theo ý riêng của mình ( điều này là ko đúng, bố em là con trưởng, mồ mả ông bà là do bố em quyết hết, xây khi nào, xây ở đâu các cô chú đều phải nghe bố em và em chưa xem ở đâu nói mồ mả nhà em bị thất lạc ). Em có hỏi về ny đã chia tay được khoảng 3 tuần có quay lại ko thì cô bảo mới chia tay có 8 ngày thôi mà -> sai. Người yêu em to cao đẹp trai -> sai nốt vì ny em bé và trông còi còi. Xong em có hỏi là 2 người quay lại được ko, cô xem và phán nước đôi là " nếu tháng 10 quay lại thì sẽ cưới nhau". Cô nói em hay bị đau ở ngực -> sai. Cô nói tính cách của em cũng ko đúng chút nào. Cô nói em và bạn Shim cũng same same như nhau, hay vì ai chưa có gđ thì cô phán thế ạ. Nói chung là em thấy thất vọng vì mình mất công chờ đợi, đi lại....

Link tầng 1: http://www.webtretho.com/forum/f73/re-hoi-dia-chi-xem-boi-hay-o-hn-tang-2-a-1780619/