Hic bản thân mình là một tín đồ về xem. Mình rất là tín về chuyện tâm linh nên năm nào cũng phải đi xem. Mình mở topic này chia sẻ cho các mẹ 1 số nơi mình đi xem và kinh nghiệm khi xem với các mẹ. Ai có chỗ nào hay thì chỉ mình với nhé gì chứ khoản này mình tâm đắc lắm. hihi

1. Thầy Tâm Lập ở quầy 38 chùa Bia Bà. Thầy xem tử vi, nói toàn điều tốt thôi. Thầy xem về vận hạn khá đúng, khoảng 80% những điều đó xảy ra với mình. Tuy nhiên thầy nói toàn điều tốt và nhiều lúc mình thấy những hạn xấu thầy không nhắc đến. Nếu xem tổng quát lá số là 200k

2. Cậu Ngọc chùa Bia Bà xem tướng. "Cậu" là một cô ngồi viết sớ, tóc ngắn ngồi ngoài chùa. Cậu xem tướng, chỉ tay và xem bài. Cậu xem cho mình khá chuẩn, còn chuyện tương lai mình vẫn đang chiêm nghiệm.Cậu xem 100k cho 1 lần. Cậu hay mời mua bùa nhưng theo mình nghĩ cái này

3. Cậu Vân gần trường đại học sư phạm nghệ thuật. Nhà cậu đối diện cái quán cafe gần cổng trường nghệ thuật. Cậu chuyên xem về phần âm, xem đất đai âm phần khá tốt.

4. Em Vân Gyh xem Tarot. Chắc nhiều người xem em này rùi. Em này xem cho mình cũng khá chuẩn về tính cách. Vận hạn chỉ đúng khoảng 70% với mình. Link fb của em ý https://www.facebook.com/van.gyh?fref=ts

Em này từng được 1 chị nổi tiếng pr nên rất nổi vì thế mà mình chờ mãi 2 tháng mới được xem cho. Hic. Xem onl nhưng em ấy xem cũng khá. Nếu xem kỹ là 200k 1 lượt xem.

5. Em Trinh xem tử vi. Em này rất trẻ nhưng xem tử vi chuẩn (nghe là đệ tử duy nhất của 1 thầy giỏi đã ẩn danh). Em ấy xem online nhưng nói vanh vách chuyện nhà mình, người âm nào trong nhà đi theo không và chồng con. Em này mới nổi thôi. Đợt tháng 1 mình có xem em ấy và tránh được 1 vụ lừa tiền vì công việc nên bây giờ khá tín em này. Em này xem thường là 100k nhưng em ấy trích ra để làm từ thiện nữa nếu mẹ nào có tâm thì chuyển thêm cũng được. link fb của em ý https://www.facebook.com/trinh.le.14

6. Thầy Diệp xem tử vi ở Cụ Lộc, Nguyễn Trãi. Thầy này xem cực chán luôn. Thầy xem 200k mà không nói đúng gì cho mình hết ý.

7. Thầy Định ở Lạc Long Quân, thầy này xem cho mình đúng và hiện tại đang chiêm nghiệm thêm. Thầy nói tổng quát chung chung nên có gì thì các mẹ phải hỏi sâu vào nhé!

Các mẹ còn chỗ nào hay nữa chỉ em nha. Em còn 1 số địa chỉ nữa hôm sau sẽ up tiếp cho các mẹ.