Chào các mẹ trên Grup! Có mẹ nào ở Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc không ạ.

Hôm nay em lên đây chia sẻ với các mẹ một việc đôi khi rất cần thiết mà lại khó tìm vô cùng. Chả là sau nhiều năm vất vả em và ông xã cũng lựa được thửa đất ở tính chuyện làm nhà. Em rất muốn tìm một thầy phong thủy giỏi giúp xem về phong thủy rồi mới thuê người lập bản vẽ thiết kế, loay hoay mãi, cũng hỏi một số chỗ nọ kia, nhưng đa phần các thầy đều thiên về bói toán, mê tín, em thực sự không yên tâm. Đang lúc khó khăn nhất thì may quá chị bạn học cùng kế toán cho em số của Thầy phong thủy Tuấn Thịnh, bảo gọi đi, thầy rất giỏi và có tâm. Đúng như chị bạn giới thiệu, thầy bắt máy, nói năng rất từ tốn, chân tình. Mấy hôm sau khi tới nhà, nhìn tướng mạo rất phúc hậu, thầy dùng Lakinh đo tính cẩn thận, ghi chép rất chi tiết, lập bản đồ phong thủy cả hai vợ chồng xong giải thích rắt cặn kẽ, từ đó chỉ cho gia đình đặt hố ga, bể phốt ở đâu, cầu thang, bếp, nhà vệ sinh, phòng ngủ, phòng thời, cung độ các cửa... nói chung rất cụ thể. Cứ như vậy em thuế thiết kế chuẩn về phong thủy luôn. Thầy gần như theo chúng em suốt cả công trình, tất cả những việc lớn như xem ngày tháng động thổ, đổ trần, nhập trạch.... bất cứ lúc nào gọi thầy đều nhiệt tình giúp.

Từ nhi nhà em nhờ thầy tất cả đều rất thuận, làm nhà xong trong hơn 1 năm rồi không gặp bất cứ vận hạn gì, ông xã lại phát triển trong công việc, thu nhập 2 vợ chồng rất ok, nhà em phải vay ngân hàng một chút tính mấy năm mới trả hết mà sau gần 1 năm đã xong. Vợ chồng, con cái đều an lành, mạnh khỏe.

Em xem trên Face, Zalo của thầy thấy thầy hay đi khắp nơi trên đất nước, đến các thành phố lớn giúp người ta nhiều lắm. Đúng là hữu duyên được thầy giúp. Em viết bài này nếu các mẹ quan tâm cứ inbox cho em, em sẽ gửi thông tin của thầy qua ạ. Chúc các mẹ may mắn, em cảm ơn nhiều!