Chào các Mom!

Bữa nay rảnh rỗi em xin Reveiw một địa chỉ coi phong thuỷ ở Nha Trang biết đâu sẽ giúp ích được một vài mẹ khi cần khỏi mất công kiếm hoài mà không thầy giống như nhà em nhen.

Chả là em được hai bên nội ngoại giúp đỡ công với kết quả kinh doanh mấy năm hai vợ chồng tính cất nhà lên hai lầu trền nền cũ của gia đình, mọi thứ đã chuẩn bị sẵn sàng nhưng là người làmvawn nên cả hai vợ chồng đều rất trọng phong thuỷ, nhất là bà chị gái đang kinh doanh dưới Sài Gòn cứ hối hoài kêu phải mời thầy phong thuỷ tới coi giúp. Là vì tiệm của chị mấy chủ trước không làm ăn được nhưng khi chị tới thuê làm cây thuốc nhờ thầy phong thuỷ tới giúp lại làm ăn rất tốt. Em bắt đầu công cuộc tìm kiếm thầy tốt để giúp gia đình, qua rất nhiều kênh từ online rồi người quen, cũng có được mấy số điện thoại nhưng khi bốc máy gọi nghe các thầy nói em cứ thấy sao sao ấy, tâm chưa phục và duyên chưa tới. Đang lúc hoang mang nhất thì nhỏ bạn học cùng Đại học gởi cho số điện thoại bảo đây là thầy phong thuỷ Tuấn Thịnh, cứ gọi đi sẽ biết liền, thầy rất giỏi và có tâm.

Tối đó em và ông xã checkin Zalo và Facebook thấy hình ảnh một người thật hiền từ, nhân hậu, có những bài viết, chia sẻ rất chân tình, nếu người không có tâm sẽ không làm được vậy. Và đặc biệt thấy thầy đi tới khắp nơi trên đất nước từ Nam ra Bắc xem phong thuỷ cho mọi nhà. Đúng là không bỗng dưng lại như vậy, không giỏi thì không thể như vậy. Em và ông xã quyết định bấm máy gọi thầy. Đúng như nhỏ bạn nói, thầy trả lời máy rất nhẹ nhàng, từ tốn và đặt lịch hẹn tới nhà giúp. Khi gặp thầy ngay cảm nhận đầu tiên mình thấy rất an tâm, thầy có khuân mặt rát phúc hậu, phương pháp đo tính làm việc rất chỉn chu, khoa học. Sau khi lập bản đồ phong thuỷ theo cung mệnh 2 vợ chồng thầy đã tư vấn rất cặn kẽ về vị trí và hướng bàn thờ, giường ngủ, bếp, cầu thang, nhà vệ sinh ... và hướng dẫn thủ tục trấn trạch, chiêu tài kích lộc sau khi làm xong... phải nói rằng mấy tháng thi công em phiền thầy rất nhiều nhưng bao giờ thầy cũng vui vẻ giúp đỡ, chia sẻ. Điều đặc biệt sau khi làm nhà xong gia đình em mọi người từ vợ chồng con cái rất an lành, may mắn, công việc kinh doanh rất phát triển. Thật sự may mắn cho em tìm được và nhờ được đúng thầy có tâm và có chuyên môn rất sâu sắc. Nếu các Mom nào cũng giống em thì kết nối tới thầy sẽ rất an tâm. Em để lại số của thầy nếu các mẹ chưa rõ vấn đề gì cứ nhắn em sẽ chia sẻ tiếp nhen. Số của thầy Tuấn Thịnh Phong Thuỷ 0945071255

Cảm ơn các mẹ đã đọc tin!