Các mẹ ơi, làm ơn cho em hỏi nhà mình đã có chị em nào từng tẩy lông vùng kín chưa ạ. Nếu có mẹ nào đã từng triệt lông hay cạo lông vùng kín rồi cho em xin ít kinh nghiệm đi ạ.

Tết đến rồi em nghe mấy chị trong cơ quan em nói rủ nhau đi tẩy lông vùng kín, có chị thì bảo wax lông vùng kín vĩnh viễn theo công nghệ hiện đại hay là ra thẩm mỹ viện dùng cái keo gì đó đó, em cũng không rõ nữa. Còn có chị thì nói đi cạo lông vùng kín thôi chứ không có tẩy hay triệt luôn đâu

Với 2 cách là tẩy lông vùng kín vĩnh viễn hay là cạo lông, wax lông thì cái nào tốt hơn vậy các mẹ? . còn nếu tẩy lông thì hết khoảng bao nhiêu tiền, có ảnh hưởng đến sinh sản của em sau này không ạ ( em chưa lấy chồng các mẹ nhé ). Nếu như chỉ cạo hay tỉa lông vùng kín tự làm ở nhà có được không? có đau lắm không ? Và khi cạo lông có dễ gây các bệnh viêm nhiễm phụ khoa không nhỉ các mẹ.

Giờ cô bé của em cũng hơi rậm rạp vì từ bé tới giờ thật sự là e cũng chưa có đi tẩy lông vùng kín hay là đi bạo bao giờ hết nên em muốn nhân tết này thử làm luôn.

Mẹ nào có kinh nghiệm tẩy lông vùng kín rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em xem có nên tẩy lông hay cạp lông không với ạ.

Em cảm ơn các mẹ trước. mong nhận được chia sẻ thật lòng của các mẹ vì cái này hơi là vấn đề tế nhị và lại em sợ ảnh hưởng sau này lắm ạ.:)