Các Mẹ ơi, chuyện là tối hôm qua cả nhà em đi chơi ngang qua Union Square thì thấy “xanh một góc trời” luôn. Nhóc tì nhà em nhìn xanh xanh “mướt con mắt” thì một hai bắt Mẹ dẫn qua chụp hình.

Có vẻ chủ đề trang trí ở đây là phóng to những món quà tuổi thơ với kích cỡ hoành tráng hay sao í. Có hẳn một chú Gấu bông cao tận 5m, xe đồ chơi với kích thước thật,... Được biết công trình này của GrabTaxi làm. Em thấy đây là bối cảnh “điểm 10” phù hợp các Mẹ đến chơi và lưu giữ lại hình ảnh cho mùa Giáng Sinh 2015 này đó!

À còn nữa, em thấy tại khu vực chính có treo thông tin về cuộc thi “Vui Giáng Sinh cùng GrabCar”, từ đây đến 31/12/2015 khi chụp hình tại khu trang trí này ở Union Square, rồi post lên Facebook hay Instagram của mình với hashtag #GrabXmas. Các Mẹ sẽ có cơ hội trúng 1 trong 30 chú gấu bông khổng lồ với giá trị lên đến 1.000.000đ/con nữa đó. Vừa nãy em đã đăng hình hai mẹ con lên Facebook, hy vọng rinh được chú gấu cho nhóc tì nhà em.

Các Mẹ có thể tham khảo cuộc thi và xem hình dự thi của mình tại đây nè: http://grabxmas.com/

Các mẹ thấy cả nhà em dễ thương ko nè