Không biết các mẹ thế nào, chứ vợ chồng nhà em tuy làm quần quật suốt 4 năm nay nhưng chỉ dư được mỗi thằng cu và một số tiền nho nhỏ tầm 100 triệu đồng L Mà tiền này hơn phân nửa là do gia đình nội ngoại cho vốn làm ăn hồi mới cưới, số còn lại là nhờ hàng tháng em dè sẻn lắm mới có được. Thành thử ra vợ chồng em đang tính đường mang tiền đi gửi tiết kiệm để sinh thêm lời đây ạ. Vợ chồng em đã nhẩm tính rồi, gửi tầm 10 năm, cộng vốn lẫn lãi là vợ chồng em sẽ có một khoản kha khá để dự phòng những lúc gia đình đau yếu và cho con cái ăn học sau này…

Giờ em đang tìm một ngân hàng uy tín và có lãi suất cao để gửi tiết kiệm đây ạ. Em có lên mạng tra, thì thấy trên báo café F bảo Ngân hàng Nam Á đang là một trong những ngân hàng uy tín, có lãi suất cao nhất hiện nay. Trong công ty các chị đồng nghiệp cũng giao dịch tại Nam A Bank nhiều lắm, em có hỏi thăm thì mấy chị cũng khen là chất lượng phục vụ ở đây rất tốt, lại có nhiểu sản phẩm, chương trình khuyến mãi nữa. Không biết các mẹ nhà mình có ai đã giao dịch tại ngân hàng này chưa ạ? Nếu có thì nhờ các mẹ review thêm giúp em với! Ngân hàng tốt thì sang tuần em với anh xã đi gửi tiết kiệm liền luôn cho nóng ạ :D

Cảm ơn các mẹ trước nhé!