Em mạo muội viết topic này vì có len mạnng thấy nhiều người nói về tứ trụ quá,nhưng sao em thấy giống xem tử vi quá. Em có 1 người bạn nói rằng đã xem tứ trụ rồi.Chị ấy nói tứ trụ là 4 cánh cửa cú cuộc đời mình.Khi bước vào 4 cửa đó mình sẽ thấy được QKhu,hiện tại,tuơng lai và cả kiếp trước củ mình nữa.Hồi đó e k hiểu nên nghĩ rằng ch đó giỡn thôi.CH5 kể là khi coi cái đó,chị nằm ngủ mê man giống như hồn rời khỏi xác và buóc vào 4 cánh cửa cuộc đời chị.Lúc áy ch ấy cò nghèo nhưng ói sẽ cưới được chồg giàu và có con gái đầu lòng vào nag2y tháng năm nào luôn(chính xác cả ngày tháng năm)Ch nói là phải bước vào cửa điangu5c để coi về cà khôn,nê người thầy bói phải tốn rất nhiều sức lực.ch nói ch mới coi được 3 cửa là thầy bị yếu,phải nhập lại xác nếu k sẽ bị thoát hồn mãi mãi.Sau đó thầy bị bệnh và thề k bao giờ coi tứ trụ nữa.

Em rất phân vân,k biết thật hay giả,nhưng đọc về topic CÓ MA,em cũng thấy có nhiều điều mà giới khoa học vẫn chưa xac định rõ.Em mong muốn nếu ai biết rõ về chuyệ này hãy giải thích cho mọi người cùng hiểu