Các mẹ, ai đi qua gặp topic này thì để lại cho em 1 lời khuyên cái chứ nhà em hiện đang phát điên, ngày nào cũng cự nhau chỉ vì 1 chuyện...tào lao của ông internet. Net thì ngày nào cũng xài, ai cũng cần lên mạng, lớp làm việc, trả lời email, chat chit fb mà cứ mưa gió là chập chen. Gọi điện cho bảo trì thì nay gọi mai mới xuống, sửa 1 bữa 3 bữa lại chết ngắt. Cứ có chuyện gấp chồng con vô ko được là hè nhau hỏi sao em ở nhà net hư ko kêu thợ sửa, chồng em còn mặt nặng mặt nhẹ làm như em ở nhà lo đi chơi với thằng cha nào mà ko ngó ngàng tới vậy.

Có bữa cứ "kết nối hết thời gian, loading..." gì đó em phải leo lên tự rút mấy cái chuôi điện ra rồi cắm vào lại, làm hoài chóng mặt mà cũng có khi dc khi không, mà kêu thợ xuống riết cũng chán, có người thì oke có người mặt hầm hầm mình cũng phát ngại. Giờ chuyển phức qua 'ông' khác cho khỏi phiền đôi bên. Mẹ nào xài nhà mạng nào lắp đặt nhanh, sữa chữa nhanh, nhiệt tình với cac chế độ hậu mãi ngon ngon cho em vài cmt tham khảo. Cứ cảnh chiến tranh vì ông net này chắc có ngày em phát hỏa bỏ cha con nó quá!