Hôm rồi em vừa được người quen giới thiệu gọi xe bằng Uber. Phê luôn các mẹ ah. Rất hợp với các mẹ cho con đi chơi, đi gia đình đông. Hehe. Gọi là xe taxi thôi nhưng xịn hơn nhiều các mẹ ah (không có biển taxi, như xe nhà luôn), Cuối tuần rồi em đi 4 lần thì 2 lần là xe Innova sạch sẽ, thơm tho, 2 lần là Camry. Mà lái xe rất từ tốn, ko lạng lách đáng võng vì trò chuyên với bác tài mới biết là Uber trả lương cứng cho tài xế, nên ko có việc tranh giành khách, chạy theo chỉ tiêu doanh số gì hết. Bác tài nào cũng frriendly khủng khiếp, nói chuyện với con em nữa.

Tóm lại là em hơi bị chim ưng. Xe đẹp, tài xế dịu dàng, đi cẩn thận, gọi xe dễ dàng (như grabtaxi và easy taxi). Mà giá cả cũng hợp lý 9000đ/km. Rẻ hơn taxi bình thường thì phải. Em thik nên giới thiệu cho các mẹ nhé. Đừng có khóa nick em. Nick này em dùng lâu lắm rồi và chả quảng cáo cho cái j cả. Chia sẻ thôi ah

Hiện Uber đang có chương trình khuyến mại. Các mẹ chỉ cần nhập mã
68306
là có ngay 100k - 300k trong tài khoản nhé (random thì phải, nhưng tối thiểu là đc 100k). Coi như đi được 2 -3 chuyến đầu FREE luôn, nếu hài lòng thì đi tiếp, ko thì thôi.

B1: Download Uber về từ CH play hoặc Apple store

B2: cài đặt và đăng ký (tên, email, sđt, nhập số thẻ Visa, master card)

B3: Mở phần Khuyến mại nhập mã
68306

B4: Chọn địa điểm và gọi xe

B5: Chờ xe đến, lên xe

B6: Xuống xe, hết. Không cần phải thanh toán bất cứ khoản tiền nào bằng tiền mặt, Thậm chí đưa tiền cho ng lái xe còn ko nhân.

Vì một mùa đông không lạnh nhé :). Có mẹ nào hay gọi taxi qua grab, easy mà có mã 50k, 30k thì post lên cho chị em đi với nha ;). Em toàn được mã 15k thôi ah :D.