Chào các mẹ, các chị, đọc trên diễn đàn thấy khá nhiều địa chỉ xem bói nhưng thấy comments và kiểm chứng nhiều, nên e xin lập topic này để các mẹ các chị đã đi xem về cùng nhau kiểm chứng các địa chỉ xem bói nhé.

Cá nhân em đã đi xem khá nhiều nơi và đã có thời gian đủ dài để kiểm chứng những sự kiện mình đã trải qua và có nhận xét như sau:

1) Cô Chắt ở Hưng Yên: Chỗ này em đi xem từ cách đây mấy năm, thấy nói cho người khác thì đúng lắm. Có một bác đến hỏi "khi nào cụ nhà mình đi?", thì cô phán về nhà lo hậu sự luôn đi, thì quả nhiên vừa nói dứt câu thì điện thoại bác ấy rung lên người nhà báo tin cụ đi. Mấy em gái teen đến đấy bị cô bóc mẽ xem em nào đã ăn kem trước cổng rồi (nên những ai có chuyện bí mật thì nên đi xem 1 mình). Bác đi cùng mẹ em là một người rất đa nghi và muốn thử tài cô, nên đã nói dối cô là có chồng con rồi (bác ấy quá lứa ko lấy ai), thì cô cũng phán "Sao soi mãi nhà cô cháu chẳng thấy nhà nội đâu, toàn thấy bàn thờ bát hương bên ngoại". Còn đến lượt em thì có lẽ cái cuộc đời em lúc đấy, đang là sinh viên, ngoài ăn, ngủ và đi học ra thì cũng chẳng có mục tiêu gì, chẳng có gì phải lo nghĩ, nên cô nói chung chẳng phán đc gì cho em cả, chỉ toàn nói chung chung và khuyên mỗi câu em nên lấy chồng muộn, hết. Mẹ em cũng chẳng thấy cô phán gì nhiều, cứ chung chung chẳng rút ra đc gì. Cái này có lẽ do chưa có duyên chẳng?

2)Cậu Hải ở Sóc Sơn: Cũng khá nổi tiếng. Cả cơ quan mẹ em đi xem tập thể 1 lần, và chứng kiến người khác đến xem, ai cũng phục lăn phục lóc. Nhưng đến duyên nhà em nó lại thế nào ấy, cũng vẫn chung chung ko có gì rõ ràng.Phải chăng do số em đen quá nên các thầy ko dám phán??? Em cũng đã làm lễ tại nhà cậu, đến giờ vẫn thấy mình vất vả lận đận, ko biết lễ có đắc ko hay tại cái số em nó xấu quá, ko làm lễ đời em nó còn thê thảm hơn?

3)Bà Cảnh ở Hải Phòng, bà này là thầy của một cô đồng mà em với mẹ em đi xem, đến giờ cô đã mất vì bệnh ung thư rồi :( . Lần này có vẻ mẹ con em có duyên hơn, cô xem cho khá kĩ nhưng chủ yếu nói về phần âm, mồ mả đất cát nên khó kiểm chứng. Có cậu bé đỏ của mẹ em nhập vào nói e có duyên âm theo và bảo khi nào cắt xong duyên âm sẽ dẫn bạn trai đến. Sau đó cô đồng này dẫn em đến bà Cảnh để cắt duyên âm. Lễ cũng khá bài bản và có hầu đồng, sau khi lễ về em cũng có khá nhiều zai theo :D, nhưng đến giờ em vẫn alone và hình như càng đào hoa thì lại càng lận đận ạ :((

4)Cậu Vinh ở Xuân Mai: Có người đã hỏi em địa chỉ, nhưng thực sự là em quên mất rồi nên ko giải đáp đc, ai nhớ thì pót lên nhé. Cậu nói đúng tất cả những gì thầm kín riêng tư của em ra ạ, cứ như là đọc được suy nghĩ của em í, nên em thực sự tin cậu cũng có khả năng đặc biệt. Về tương lai thì có chuyện đã xảy ra đúng (ko biết có phải do ngẫu nhiên ko), nhưng cũng có chuyện chẳng đúng gì cả. Và có những chuyện đến giờ em chắc đến 90% là sẽ ko đúng được, như cậu phán e sẽ làm chức to trong ngành công an, ở vị trí có nhiều người phải luồn cúi, gia đình em sẽ đc nhờ. Cũng vì tin như thế nên mẹ em ko tiếc $$$ bỏ ra để chạy cho em vào ngành này nhưng cuối cùng bị người ta lừa mất tiền, đến giờ người ta bị bắt rồi mà vẫn ko lấy đc tiền. Sau này ko biết có phép màu nào xảy ra với em nữa ko? Nhưng mà em mất lòng tin rồi :((

Còn mấy địa chỉ nữa khi nào có thời gian em sẽ kể tiếp ạ