Chẳng biết mẹ nào giống em không, vừa đi làm, vừa chăm sóc con nhỏ nên bận tối mặt tối mũi. Nhiều khi đi làm về trễ, cơm nước không ai nấu, nhà cửa không ai dọn, quần áo không ai giặt… em lại phải lao vào làm ngay. Khổ nỗi cái tính em lại sạch sẽ, bẩn chút xíu là không chịu được!

Từ ngày vợ chồng em dọn ra ở riêng, thoải mái hơn thật nhưng việc nhà thì một tay em làm hết. Nói thế không phải là chồng em không phụ giúp gì nhưng tính em vốn sạch sẽ, anh ấy lại hay làm qua loa khiến em ngứa mắt nên giành làm hết luôn. Đã vậy nhà lại có con nhỏ, chồng em cũng rất dễ dị ứng nên từ việc lựa chọn loại nước xả vải tốt đến chuyện giặt giũ, em phải cận thận từng tí một. Mà phải tâm sự thiệt là tính em hay thích thêm việc vào người lắm, làm được gì cho gia đình mình là em cứ làm. Em hay tò mò học cách pha chế làm xà phòng thơm rồi điều chế tinh dầu, rồi em còn ướp quần áo với tinh dầu cho thơm. Thế nhưng, ngày trước còn có thời gian chứ dạo này đầu tắt mặt tối em bỏ cuộc các mẹ ạ! Mà thiệt may mắn, mới đây đi siêu thị phát hiện ra nguyên bộ Comfort Nature mới, em thấy phấn khởi lắm.

Theo như giới thiệu của bé bán hàng thì Comfort Nature có hai phiên bản: Thanh lọc khử mùi và Chống nắng bền màu, giúp các mẹ dễ dàng chọn lựa hơn nè. Phiên bản Thanh lọc khử mùi với chiết xuất trà xanh và hoa nhài, giúp loại bỏ những mùi khó chịu và hóa chất không mong muốn đồng thời giữ lại mùi hương nhẹ nhàng thanh mát. Còn phiên bản Chống nắng bền màu chứa chiết xuất dầu dừa và nha đam với thành phần chống tia cực tím, giúp cả gia đình tha hồ hoạt động dưới nắng mà không lo màu sắc bị tàn phai. Hai phiên bản này chứa chiết xuất thiên nhiên, dịu nhẹ và rất “đáng đồng tiền” luôn đó.

webtretho

Đặc biệt, Comfort Nature còn vô cùng thân thiện với môi trường với thành phần phân hủy sinh học đến 100% và bao bì được sản xuất từ nhựa tái chế 100% nữa cơ. Mẹ nào muốn sử dụng loại nước xả vải dịu nhẹ mà còn thân thiện với môi trường thì nhất định không được bỏ qua Comfort Nature này nha!

Mẹ vào muốn trải nghiệm mà ngại mất thời gian thì thử lên Lazada tìm mua tại đường link: https://pages.lazada.vn/wow/i/vn/VNCampaign/comfort-caviar-launching này nè. Em thấy ở đây giá cả phù hợp và lại đang có chương trình khuyến mãi hot lắm, giao hàng hay thanh toán đều tiện lợi, nên giờ em chuyển hẳn sang đặt online cho đỡ mất thời gian.

Em biết được nhiêu đây nên chia sẻ cho chị em chúng mình biết, mẹ nào cũng thích thú mấy thể loại này như em thì vô chia sẻ cùng với em cho vui nhé!!! Hy vọng là mấy thông tin trên giúp ích được nhiều.