So với những cái ồn ào phức tạp ở trên thành thị, thì mình cảm thấy là ở những miền quê nó sẽ tốt hơn rất là nhiều. Không biết là có ai có cảm giác giống như mình không? Bởi vì những cái lúc mà mình về quê thì mình cảm thấy đó là những cái thời khắc mà mình cảm thấy bình yên nhất, và mình cảm thấy vui vẻ nhất trong cuộc đời của mình. Khi mà mình ở những nơi thành thị xa hoa như vậy thì mình cũng chẳng có được đi đâu xa, cũng chẳng có được đi đâu chơi cùng với bạn bè của mình nhiều cả. Bởi vì chủ yếu mình ở đó là mình có thể làm việc, mình có thể kiếm tiền đó mà có thể lo cho cuộc sống của mình, và tương lai của mình nữa. Nhưng khi mà mình đã quyết định gác bỏ công việc ở lại, và mình về quê để mà có thể thư giãn thì mình cảm thấy đó chính là những cái giây phút bình yên nhất cuộc đời của mình. Cho dù bạn có đi đến đâu đi chăng nữa thì nó cũng không có gì bằng quê hương của chính mình cả đâu, và khi bạn đi làm xa như vậy hãy nên một lần quay trở về quê hương của mình, lúc đó bạn sẽ tìm lại được chính mình của lúc trước, một con người vô cùng hồn nhiên, vô lo vô nghĩ, không bận tâm gì với thế giới bên ngoài cả. Khi mà mình được trở về miền quê của chính mình thì mình cảm thấy mình sống đúng với bản chất là mình, và mình được chơi đùa, mình được vui chơi thoải mái và không có cái gì gò bó mình cả. Bởi vì những cái ngày tháng qua mình đã cực khổ nhiều rồi, mình đã chăm chỉ làm việc rất là nhiều rồi, đây đã đến lúc mình đã được đền đáp cho những cái công sức một thời gian dài vừa qua. Và nếu như mình có thể ở lại quê hương của mình được lâu hơn thì mình sẽ cảm thấy bình yên nhiều hơn. Và thậm chí những con người nơi đây rất là thân thiện, nó khiến cho mình cảm thấy hạnh phúc, ấm áp rất là nhiều khi mà ở bên cạnh những cái người hòa đồng, nhiệt huyết đến như vậy.