Hello các bạn bữa nay không review đồ ăn nữa mà sẽ review cho các bạn lớp học pha chế của mình^^ Bác nào thích pha chế rồi thích đổ latte art thì cứ bơi vô đây nha💪🏼

1 lớp học của mình có tầm 6-7 học viên thôi nên thầy giáo rất sát sao take care từng người xem thực hành như nào.

Mỗi buổi học thì thầy sẽ dạy khoảng 2-3 đồ và phát giáo trình đầy đủ cho từng buổi.

Đầu tiên thì thầy sẽ làm mẫu, hướng dẫn chi tiết từng bước làm từ chọn cốc ra sao rồi ngâm trà thế nào cho đúng rất tỉ mỉ. Sau đó học viên sẽ được uống thử cốc thầy làm và bắt đầu thực hành hehee!

Thực hành là phần mình thích nhất! Cảm giác tự tay pha chế cốc nước rồi thưởng thức nó vui gì đâu á😹

Thầy giáo của mình tuy già rồi nhưng xì teen cực kì hình ảnh=)))) Vui tánh hay đùa lắm lun nên đi học rất thoải mái. Thầy còn chỉ cho ghi bài làm sao cho hiệu quả nhớ lâu cơ🥰 Với mình thì khi đi học quan trọng nhất là người giáo viên có truyền tải được hết kiến thức và duy trì sự hứng khởi của học sinh khi học không thì thầy của mình hoàn toàn đúng như những gì mình mong đợi luôn!!

Lớp học có nguyên 1 “chiếc lồng sống ảo” học viên thực hành xong có thể bê ngay cốc mình vừa làm ra chụp ảnh sản phẩm làm tư liệu sau nay về mở quán cafe được lunnnn😎👏🏼

Bữa nay nổi hứng quay sương sương review buổi học của mình chun chút vậy thôi bạn nào muốn học hay thắc mắc gì cứ hỏi mình mình biết mình trả lời hết cho ^^

📍Trung tâm dạy pha chế Interbeso - Số 10 hẻm 267/33 ngách 267,30 ngõ 267 Hoàng Hoa Thám

hình ảnh

Trong hình ảnh có thể có: 1 người, đang ngồi, bàn và trong nhà