Thời gian trôi nhanh quá … lại sắp già thêm 1 tuổi nữa rồi. Mọi người đã mua sắm chuẩn bị đón tết chưa? Mình mới sắm được hai bộ áo dài xinh ơi là xinh, giờ thì chuẩn bị làm một bộ ảnh cuối năm thật hịn với lũ bạn thân thôi :))))

Để có 1 bộ ảnh đẹp ngoài việc make up lồng lộn thì mọi người cũng đừng quên phải tạo cho mình 1 mái tóc đẹp, bồng bềnh nữa nha. Mình đang sử dụng máy sấy này của panasonic, máy có kèm đầu sấy tạo kiểu tập trung. Mình thì cứ chải lược tại nơi cần tạo kiểu và với đầu sấy tạo kiểu giúp tập trung luồng khí vào khu vực tóc muốn tạo kiểu giúp dễ dàng tạo kiểu nhanh và đẹp hơn.  Luồng gió khá là mạnh nhé mọi người, tóc khô nhanh, nhưng tóc không bị khô chút nào. Lúc mình mua thì mình cũng có tìm hiểu về máy này, máy có công nghệ ionity cấp ẩm lúc sấy  giúp cho tóc suôn mền và không bị xơ rối, xài thì thấy đúng là tóc không có bị khô á, chị em mình có thể tham khảo thử nhé.

Máy Sấy Tóc ionity Panasonic EH-NE66-K645 – Công nghệ ionity bảo vệ và chăm  sóc tóc bóng mượt – Công suất cực mạnh 2300W – Có đầu sấy tạo kiểu - Hàng