Mình chọn TMV ngọc dung để triệt lông. Rồi mỗi lần triệt lông là đủ thứ chèo kéo đủ thứ dịch vụ. Nay mình đến triệt lông buổi 3 (hiệu quả chưa thấy) nhưng lại bị nguyên đám sâu xé như miếng mồi ngon chèo kéo dịch vụ này kia. Nhiều khi tỉnh táo vô cái tmv này cx thành lú, nó nói chặp chưa cho mình chuẩn bị gì dù mình cương quyết nói không làm rồi cũng đè mình ra làm. Nào ưu đãi đủ thứ. Nay mình làm nâng mũi chỉ colagen, tiêm biocell colagen tạo hình cằm và khắc phục hàm hô. Cái giá nó chốt ưu đãi từ 35 triệu, 32 triệu, rồi còn 22 triệu và hứa hẹn đủ kiểu. Rồi mình cx phải làm trong tâm thế như bị dắt mũi. Về nhà mới tỉnh ra thấy mình ngu :((( ko đau, ko nọ ko kia mà đến giờ đã uống giảm đau mình vẫn đau ko ngủ dc. Cằm căng cứng đau nhức, mũi khó chịu. Mình lo quá. Có mẹ nào làm dịch vụ giống mình tại đây chưa? Chia sẻ mình với huhu 😭sợ di chứng quá. Mình bực cái thái độ của tụi này kinh khủng. Vì tốn tiền nên phải lo làm hết liệu trình mà lần nào xuống nó cx chèo kéo nhức đầu.  Chị em ai làm dịch vụ giống e chia sẻ tình hình e biết với. 27 xuân xanh lần 1 bay 10 triệu, lần sau bay 22 triệu. Thành ra 32 triệu cúng cho tụi nó😭