Chị em mình ơi, đừng vì ở nhà lâu quá mà quên mất việc chăm sóc tóc của mình nghen. Tút tát cho bản thân thật xinh để trở lại cùng đồng nghiệp bạn bè thui nào. Chăm sóc da cũng đừng quên chăm sóc tóc của mình nhé. 

Các tips chăm sóc da thì mình thấy có nhiều chị em chia sẻ các bí quyết và sản phẩm rồi  nên mình không chia sẻ thêm nữa.  

Để tự tin xinh đẹp thì mái tóc cũng góp phần không hề nhỏ, bài viết hôm nay em giới thiệu với mọi người máy sấy em đang sử dụng. Chắc mọi người cũng nghe nói nhiều về dòng máy sấy ion, dòng máy giữ ẩm và bảo vệ tóc không bị hư tổn đúng không? Máy em đang sử dụng là dòng máy NE66 mới được ra mắt của Panasonic nè mọi người. Em mua với giá 870k, em thấy đây là giá tiền rất kinh tế với 1 chiếc máy sấy có nhiều chức năng như có 3 chế độ sấy, sấy khô rất nhanh, đầu sấy ion bên ngoài giúp dưỡng và giữ ẩm cho tóc. Điều đặc biệt ở máy này là có đầu sấy 11mm, tập trung luồng không khí trực tiếp vào vùng tóc mình muốn tạo kiểu, thay vì thổi tung toàn bộ sợi tóc thì đầu sấy này chỉ tập trung đúng chỗ cần thiết và giúp tạo các kiểu tóc nhanh chóng và hợp theo ý mình muốn. Máy này có công nghệ Ionity giúp tóc mềm mượt và óng ả. Ngoài ra, hiệu suất sấy của máy tương đương 2300W nhưng điện năng tiêu thụ chỉ là 2000W nên tiết kiệm điện lắm.

Mọi người ai đang tìm mua máy sấy tóc thì tìm hiểu thử dòng này nhé. 2000W Hair Dryer EH-NE66-K655 - Panasonic MY