hình ảnh
hình ảnh

Làm ăn lừa dối khách hàng đủ thứ, chuyện gì cũng nói được. Thứ nhất, làm không hiệu quả gì đâu các bạn đừng nghe theo phí tiền. Mình mua thẻ gold 10tr vì họ cam kết laser trị thâm 3 lần sẽ hết. Không hết quản lý kêu phải đợi 4-6 tháng mấy bạn thấy vô lý không? Mình cũng lẳng lặng đợi xem, cũng không hết thâm đâu. Rồi đến khi mình biết được nhiều thứ, mình thắc mắc, yêu cầu câu trả lời thì spa chơi sửa dữ liệu ngày hết hạn trên app. Trước thời gian đó mình mua gói triệt bikini là 10tr4 giảm còn 5tr2, lần nào tới cũng kêu mình làm dịch vụ thêm. Hôm nay 10/5/22 đến làm triệt lông theo thẻ và thử làm thêm dv face, nhân viên dắt mình lên phòng thì bạn tư vấn nói thẻ hết hạn. Thái độ rất khinh thường. Đặt lòng tin và mất đi nhiều lần nên mình đều lưu lại bill, ảnh chụp màn hình. Mình kèm 2 ảnh khác ngày hết hạn. Các bạn nên tránh xa chỗ làm ăn mà lừa dối khách hàng như này. Việc làm không hiệu quả mình không trách nhưng từ cái thái độ khinh khỉnh kia và sửa dữ liệu, nói lấp liếm thì mình nhất quyết phải cho nhiều người cùng biết. Thời đại nào rồi nghĩ lừa người khác dễ vậy. Làm không hiệu quả mình k hề bắt họ đền gì hết theo cam kết nhưng từ hôm nay thái độ với khách hàng vậy thì nên tránh xa mọi người ạ.