Chẳng là đợt này stress quá , muốn đi đâu đó để nghỉ dưỡng. Thời tiết thì nóng nực , mà quanh quẩn ở nhà cũng chán. May quá rủ được đám bạn đi chung , thế là bọn tớ book được #Nista_Bubble_Villa ở trên Sóc Sơn này. Mất có 30 phút đi ô tô, gần mà lại giải quyết được nhu cầu 😂

❗ Bọn tớ book đi 2N1D , vì tính chất công việc mỗi đứa khác nhau nên bọn tớ quyết định đi luôn và ngay cho nó nóng hình ảnh=)) toàn mấy đứa sống vội

❗ Trước khi đi bọn tớ gọi trước cho Villa trên đó , đặt set nướng cho 4 người để cho họ chuẩn bị và bọn tớ " thầu " nguyên căn Villa luôn 😂 đỡ dính dáng tới bố con thằng nào , một mình một chiến trường cho sướng , haha

❗ Trên này thiết kế theo mô hình #NHÀ_BÓNG ,có 3 căn nhà bóng và 1 căn nhà gỗ trên cây. Lúc đầu tớ nghĩ sẽ nóng, nhưng không , ở đây có cái điều hòa công suất cao cho mỗi nhà bóng nên là muốn nằm luôn, không muốn về bởi vì mát quá hình ảnh:))

❗ Bọn mình chẳng đứa nào biết bơi , may quá ở đây có có cái bồn ngâm hình tròn giống hình miệng giếng. Trông khá lạ , cũng đủ để bọn mình sống ảo , bật chút nhạc chill 👌🏻

❗Đồ nướng khá ok , đầy đặn. Bếp nướng ở đây họ cho miễn phí nên bọn mình không phải chuẩn bị gì quá nhiều

❗ Có cả máy chiếu này , gắp thú bông này. Xem phim hay hát karaoke tẹt ga luôn. Điểm này là tớ ưng nhất , hợp với không gian ngoài trời 👏🏻

❗ Không hề thiếu những góc sống ảo luôn , muốn góc nào chụp góc đấy. Từ trong sảnh ra tới ngoài , diễn thoải mái chỉ sợ không có đủ quần áo mang theo thôi ý 😂

❗ Phục vụ và anh chị quản lí ở đây siêu nhiệt tình , cần cái gì là có cái đó. 👏🏻

KẾT THÚC CHUYẾN ĐI :

- Bọn tớ đi vào thứ 7 , chủ nhật nên giá phòng sẽ nhỉnh hơn một chút. Xe bọn mình tự lái nên chỉ mất tiền ăn lẫn tiền phòng thôi , chia ra thì khoảng 1tr7/người. Khu Villa khá rộng ấy , mọi người nên đi đông thì chia ra sẽ rẻ hơn là như mình đi 4 người nha 😋

Trong hình ảnh có thể có: 1 người, đang đứng, bầu trời và ngoài trời

Trong hình ảnh có thể có: 1 người, đang đứng, cây và ngoài trời