Bạn nào thích chụp hình style tiểu thư, hot girl chanh sả thì lưu lại ngay đi nhé.

Tên quán: Allan Coffee

Địa chỉ: 1A Võ Thị Sáu, trong công viên Tuổi Trẻ

Mở cửa từ sáng đến 11h đêm!!!

Giá: 35-50k/ 1 đồ uống bth

Set trà chiều + bánh từ 200k - 400k

✔️ KHÔNG GIAN: Phong cách quán kiểu Âu, từ ghế ngồi đến đèn trang trí. Bạn đi buổi sớm thì nhớ chọn góc chụp như trong ảnh của tụi mình nhé, đảm bảo lên hình chất chơi lắm luôn. Còn nếu bạn đi buổi tối thì có thể ra phía sân vườn có lên đèn lung linh luôn😍

✔️ NHÂN VIÊN: Quán sang chảnh vậy nhưng nhân viên thì siêu dễ thương và thân thiện, luôn cười tươi với khách, take care phục vụ chu đáo. Tụi mình hỏi mượn cốc, đĩa hay lồng bánh mới mà các anh ấy nhiệt tình lắm, không phàn nàn gì.

✔️ ĐỒ UỐNG: Tụi mình chỉ gọi 2 ấm trà nên ko rõ các món khác như nào. Các bạn đi 4 người có thể order Set trà bánh như của mình, đảm bảo lên hình bao đẹp và sang mà share ra cũng ko bị quá đắt!

✔️ BÁNH: Cái này đúng là điểm cộng lớn nhất của quán luôn. Bên mình gọi set toàn bánh macaron HOẠT HÌNH của quán, nhìn đáng yêu dã man luôn. Nào là Doremon, Pikachu, Hello Kitty, Vô diện nè. Cả buổi chắc tụi mình chụp gần 300 bức ảnh, mà chụp bánh là nhiều chứ người lên hình chẳng bao nhiêu.

Trong hình ảnh có thể có: món ăn