Get To Give – 67H Phó Đức Chính.

Buffet 159k/người (15 món), đang có đi 4 tặng 1 đến hết 10/08 ==> còn 120k/ng

9h-22h

Tìm được quả buffet mới giá lại “mềm” cho các bác này.

hình ảnh

Menu có đa dạng các món Âu đến Hàn. Nào là Pizza, gà chiên, mỳ ý rối steak…

Steak rất ổn, thịt được làm ở mức medium rare, từng miếng steak mềm và khá mọng nước. Thịt bò được tưới 1 chút sốt tiêu thơm nhẹ thôi để vị ngọt tự nhiên của thịt không bị át đi.

Pizza ở đây mang ra vẫn nóng hổi, phomai kéo chảy kèm với nhân gà nấm thơm phết. Xong được cắt 6 miếng đủ khẩu phần.

Bác nào thích Spaghetti thì đến đây nhớ gọi nhé, Mỳ nóng hổi, sốt không bị lợ và sợi mì vừa chín không nát.

Ở đây còn có gà nướng, và nạc vai heo nữa nhưng ăn thấy chưa hợp miệng mình lắm, mà đứa bạn khen ngon. Cá nhân mình thích đồ tây ở đây hơn.

Đồ ăn ở đây mang ra cho khách để đảm bảo nóng hổi nên sẽ ra từ từ, mình có bảo là muốn chờ ra hết món rồi chụp cho đẹp thì anh quản lý bảo sẽ hâm nóng lại từng đồ cho ngon, thế là đạt được điểm phục vụ trong lòng mình rồi

Ngoài ra mình gọi thêm buffet nước 29k refill thoải mái, mình chọn trà hoa quả thanh mát để ăn được cho nhiều :)). Tính ra sau khuyến mại là tầm 150k/ng.

À mà hóa ra Get to give là một nhà hàng thuộc hệ thống của Mapa, giờ bác nào kiểu thích buffet đồ Âu độc lạ này mà ở trên phố thì có thể qua cơ sở phó đức chính này nha