📍Địa chỉ: 2D1 Khâm Thiên, gần đường ray

Mình nghe tiếng ở đây thì khá lâu rồi, lần nào đi làm qua cũng thấy đội Grab, Now đứng thành hàng để đợi lấy đồ, quán mở trên 1 đoạn vỉa hè Phố Khâm Thiên nên ngồi hơi chật, nắng thì nóng mà mưa thì chạy té khói. Nên chả bao giờ đâm vào ăn, mình thì hay ăn bánh tráng cuốn ở trên Nguyễn Siêu ngay đầu bên phía chợ gạo, ăn mấy năm vẫn quen chỗ đó. Cho đến một ngày ngồi uống nc mía gần đó, bị thèm thèm lên grab đặt 2 món trộn và cuốn, thay vì ra đó đứng đợi thì m chịu mất ít tiền ship để đặt ăn.

Đợi ship gần 25' mới có đồ, cá nhân mình ăn thì thấy ở đây món bánh tráng cuốn là ngon, mình đặt là chọn vị sốt Bơ nên ăn với vị này khá lạ miệng, vị beo béo 😂😂 topping có xoài, bò khô, rau dăm, tép khô, khô mực, hành khô rắc ở trên..... khá đầy đặn, vỏ ăn không bị cứng. Vị thì chua chua, ngọt ngọt của xoài, bò khô làm cảm giác vị giác đánh lộn với nhau trong miệng 🤣

Về món bánh tráng trộn, không khác gì như mấy chỗ hàng trống, bách khoa, về đồ ăn thì mình thấy hơi hơi mặn, thiếu chua của món này ko xuấT sắc.

Nhưng các bạn nên ăn thử nhé 😛 vì khá đầy đặn.

Giá combo mình ăn có 45k thôi.

Đánh giá theo cá nhân của mình.

Bánh tráng cuốn: 10/10

Bánh tráng trộn: 6/10

⏰ 14h - 23h

💸 20k - 45k

Trong hình ảnh có thể có: món ăn