Đợt đi Châu Đốc vừa rồi em có ghé qua chỗ vùng biên. Tới đây về rồi cảm giác xót xa của em vẫn đang còn vì trời gần tết rất lạnh mà các cháu bé trên này ăn mặc rất phong phanh lem luốc, hỏi các cháu thì cháu bảo mẹ cho mặc có vậy thôi vì làm gì có nhiều quần áo, ăn uống cũng không đủ nữa trông cháu nào cũng lem nhem chạy chơi ngoài đường, em mua cái cánh ăn dọc đường mà các bé nhìn theo đến tội nghiệp luôn :(

Nghe vậy thương lắm các mẹ ạ :(:(:(

Vậy nên em với con bạn đi cùng định trước tết này lại quày quả lên đó một chuyến với mục đích lên làm từ thiện. Quà cáp tặng là gạo, mì gói với chăn đệm, quần áo. Lương thực thì chúng em chuẩn bị đủ rồi cũng đều là do gia đình và các mẹ khác ủng hộ, duy chỉ có quần áo là có nhưng chưa nhiều.

Các mẹ nào nhà có quần áo dư cũ không mặc nữa để dành cho em nhé, các mẹ có thể mang tới địa chỉ nhà em ở 308/12/25 Lê Văn Lương, phường Tân Phong, Quận 7. Nếu các mẹ có thời gian thì soạn sẵn ra rồi cho em địa chỉ để em điều ông xã em tới nhận về ( các mẹ nhớ giặt rồi xếp gọn hộ em với nha, lần trước có mẹ quên góp mfa chua giặt nên về em giặt phơi bở hơi tai :-S)

Sđt của em: 0165 sáu 94 năm 953 (Huyền)

cảm ơn các mẹ nhiều ạ :p