Chào các bố , các mẹ . Hiện tại em vừa biết có một bạn nữ ở trên wtt. có hoàn cảnh thực sự rất đáng thương và khó khăn. http://www.webtretho.com/forum/f189/manh-me-buoc-hay-buong-xuoi-tat-ca-1673615/ . Em rất thương và ủng hộ bạn ấy chuyện giữ lại đứa bé , bây giờ đã được 7 tháng rồi , còn mấy tháng nữa là sinh em bé rồi . Thế nhưng bố mẹ bạn ấy bắt bạn ấy phải cho con đi , không được nuôi con . Bạn ấy thực sự không muốn thế. Em đã nói chuyện với bạn ấy , nhưng bản thân em cũng chỉ mới bằng tuổi bạn ấy , sinh năm 91. Nên em nghĩ lời nói của em cũng chưa thể đủ để thuyết phục người lớn. Hơn nữa đến lúc sinh con bạn ấy sẽ phải trang trải cuộc sống rất khó khăn vì mới sinh xong thì không thể đi làm ngay được. vậy nên em rất mong muốn nhờ chị kêu gọi mọi người ủng hộ và người nào hảo tâm có thể đến thuyết phục bố mẹ bạn ấy với được không ạ ? Chúng ta cùng chung tay để đứa trẻ được mạnh khỏe ở trong vòng tay mẹ bé được không ? em cảm ơn anh chị nhiều. Em thực sự thấy bạn ấy đã chấp nhận đối mặt mà k bỏ đứa bé đi đã là một điều tốt rồi , mọi người có thể làm ơn dành cho bạn ấy sự ủng hộ để bạn ấy có thể sẵn sàng đi tiếp những bước tiếp theo trên con đường khó khăn sắp tới được không ạ ?