Hôm nay , ngày 07.07.2009 - là ngày Nhóm Trái tim nhân ái được chính thức thành lập - nằm trong Hội quán những tấm lòng nhân ái của diễn đàn webtretho

Để mừng sự ra đời của nhóm , mình có vài lời gửi đến các thành viên .

Lời đầu tiên, xin đựoc cảm ơn tất cả các Mẹ , các Chị , các Bạn và các Em đã tin tưởng , ủng hộ và giao cho mình trọng trách trưởng nhóm . Mình sẽ cố gắng làm thật tốt , hoạt động thật tốt để không phụ lòng tin và mong mỏi của mọi người .

Cảm ơn tất cả mọi người đã không quản ngại vất vả , khó khăn , bất cập để liên tục offline để bàn bạc tìm ra cho Nhóm hướng đi đúng đắn nhất , cách thức hoạt động tốt nhất và phương thức hoạt động hiệu quả nhất trong những ngày tháng qua và những công việc, hoạt động tiền đề trong quá trình thành lập nhóm . Để ngày hôm nay , chúng ta đã nhìn thấy những thành quả của những cố gắng vừa qua là TRÁI TIM NHÂN ÁI chính thức được thành lập và công nhận .

Thay mặt cả nhóm , mình xin được cảm ơn tất cả những thành viên chính thức , không chính thức và tất cả các bạn khác quan tâm đến vấn đề thiện nguyện lời cảm ơn chân thành nhất từ mình . Cảm ơn các Bạn đã luôn có những lời động viên , góp ý cũng như khích lệ để nhóm có đủ niềm tin phấn đấu trong những ngày nhóm chưa thành lập .

Và ngày hôm nay, Trái tim nhân ái được thành lập . Nhóm vẫn luôn mong rằng sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ , sự khích lệ , động viên , quan tâm và tấm lòng của các Bạn trong những ngày tiếp theo và trong những hoạt động sắp tới của Nhóm .

Thay mặt cả nhóm , mình cũng xin được gửi lời cảm ơn đến ADMIN , BQT diễn đàn , các Mod có liên quan lời cảm ơn sâu sắc . Cảm ơn ADMIN , BQT đã lắng nghe những tâm tư , nguyện vọng , đề xuất của các thành viên .

Cảm ơn ADMIN , BQT đã lắng nghe , xem xét và tạo điều kiện giúp đỡ nhóm để ngày hôm nay - Trái tim nhân ái được chính thức thành lập

Một lần nữa, xin được gửi lời cảm ơn đến tất cả mọi người .

Các Bạn ơi , hy vọng chúng ta cùng đoàn kết , nắm chặt tay nhau , cùng chung sức chung lòng để Nhân rộng tấm lòng NHÂN .

Cảm ơn các Bạn .

Trân trọng !