Ai ai cũng từng là 1 đứa trẻ được bố mẹ ban cho hình hài giống nhau nhưng

mỗi người lại có một số phận khác nhau. Ai cũng mong muốn mình được ấm no, hạnh phúc. Nhưng ở xung quanh chúng ta vẫn còn rất rất nhiều những em nhỏ khó khăn cần được giúp đỡ. Với mong muốn được thực hiện ước mơ rất đỗi giản là có được 1 ngày Hội Trung thu đủ đầy như muôn vàn bạn trẻ khác cho 1500 trẻ em nghèo ở 3 tỉnh Bắc Giang, Yên Bái và huyện nghèo ở Hà Nội, Ban Tổ chức chương trình đã nhận được sự hỗ trợ của Thành Đoàn HN, tỉnh Đoàn Bắc Giang, tỉnh Đoàn Yên Bái ,nhà hát Tuổi Trẻ và phát thông tin hoạt động trên Báo Lao Động, báo Tuổi trẻ. Đây là một chương trình có quy mô lớn và sẽ được tổ chức thường niên ở khắp các tỉnh thành trên cả nước. Tại ngày hội này các em sẽ được vui chơi, được tham dự những bữa ăn đầy đủ chất dinh dưỡng, được thưởng thức những chương trình nghệ thuật đặc sắc do các Nghệ sĩ của Nhà hát Tuổi trẻ biểu diễn và nhận quà từ Ban tổ chức cũng như những nhà Hảo tâm dành tặng. Để chương trình được thành công hơn, giúp đỡ được nhiều trẻ em hơn Ban tổ chức rất mong muốn nhận được sự giúp đỡ từ những tấm lòng hảo tâm trên cả nước. Hãy chung tay vì thế hệ mầm non- tương lai của đất nước

Clip kêu gọi tài trợ từ các vị Đại sứ là các Diễn viên, MC của VTV

https://www.youtube.com/watch?v=_DRLdyx5SXs

Mọ sự ủng hộ xin gửi về:

webtretho

XIN CẢM ƠN SỰ QUAN TÂM CỦA MỌI NGƯỜI!