Chào mấy anh chị,

Anh chị nào có kinh nghiệm du lịch ÚC thì em nhờ anh chị tư vấn giúp em với ạ,

Tình hình là em đang làm hồ sơ visa xin du lịch úc 3 tháng. Em năm nay 21 tuổi, ở Đà Nẵng. Em nghe nói là sinh viên như em, chưa chồng, chưa có tài sản cố định ( thật ra thì em làm gia sư, tháng 4 triệu) thì khó kiếm VISA lắm. Nghe mà buồn ghê. Em có gia đình người ÚC tài trợ em đi du lịch, với mục đích là thăm gia đình họ, và họ cũng muốn giúp em nâng cao tiếng anh hơn. Đồng thời, nếu qua được bên đó, em sẽ tìm hiểu trường sau hệ đại học. Mấy anh chị ơi, em chuẩn bị hồ sơ hết rồi, còn đợi dịch thuật xong nữa là em nộp. Bộ hồ sơ của em gồm reference từ gia đình của Cô chú người úc( trong reference đó đảm bảo là em sẽ ở với họ, họ sẽ lo hết toàn bộ cho em, về tinh thần và vật chất), 1 reference từ thầy giáo của em đang học tiến sĩ ở đại học Griffith, 1 reference từ thầy giáo dạy em ở đại học, 1 lá thư từ cô người bạn của gia đình họ, 1 đơn xin bảo lưu học trong vòng 1 năm, 1 cái đơn chứng minh em đang làm gia sư với số lương 4 triệu đồng/ tháng, và 1 lá thư em viết về mục đích của em khi du lịch ÚC. Nguyện vọng của em là đi ngày 15/12 năm nay để qua đó chơi giáng sinh luôn. Nhưng chưa biết được khoogn nữa? Em lo mất ăn mất ngủ luôn á mấy anh chị. Cho em hỏi với kinh nghiệm của Anh chị thì hồ sơ em như vậy là được chưa ạ? Em cảm ơn anh chị, chờ tin anh chị.