"Tôi nhớ ai đó không nhớ tôi

Một người đâu đó tận chân trời

Ở nơi xa đó người đâu biết

Chỗ này thử thách tìm người chơi"

Hỡi các anh chị em Việt Kiều tại Campuchia

Gió mùa đông lạnh hơi sâu,

Cơ hội chuốc bầu tâm sự và chia sẻ những thử thách Tháng 12 này đến với bạn bè của các anh chị em!

Minigame nhỏ xinh là cơ hội săn quà ấm áp cho mùa đông giá rét, hãy chia sẻ như một món quà cho bạn bè của bạn, cho cộng đồng Campuchia ở Việt Nam hoặc đã từng tới Việt Nam mà bạn biết!

Click và xem ngay minigame: https://www.facebook.com/VietnamCambodiaTODAY/posts/3633859933373719

MINIGAME #2: “BÌNH LUẬN NGAY – NHẬN QUÀ LIỀN TAY”

Các bạn thân mến!!

Thời gian qua, nhiều thế hệ du học sinh Campuchia tại Việt Nam đã trở thành nguồn nhân lực chất lượng phục vụ cho các cơ quan, ngành nghề có liên quan đến nước bạn Campuchia; đồng thời là các cầu nối tích cực góp phần xây dựng, củng cố, phát triển quan hệ hữu nghị tốt đẹp giữa hai nước.

Theo dòng thử thách chủ đề 🇰🇭🇻🇳 " DÒNG CHẢY GIAO THOA - HỮU NGHỊ CHAN HÒA", Vietnam - Cambodia TODAY xin gửi tới cho bạn một Minigame vô cùng hấp dẫn dành cho các bạn học sinh, sinh viên và người dân Campuchia đã và đang sinh sống và học tập tại Việt Nam.

🔥🔥Tham gia thử thách, bạn sẽ được:

️🎶 Chia sẻ trải nghiệm ấn tượng nhất về văn hóa, con người Việt Nam.

️🎶 Những câu chuyện xúc động đầy cảm hứng khi lần đầu tiếp xúc với nền văn hóa nước bạn.

️🎶 Những người bạn cùng sự giúp đỡ đáng giá đã giúp các bạn hòa nhập và học tập ở một đất nước xa lạ.

️🎶 Đặc biệt, rất nhiều quà tặng giá trị bằng tiền mặt sẵn sàng chờ đón bạn phía trước

Vừa đi chơi, lại vừa có quà thì còn gì vui hơn nữa phải không nào!!

🔥CÁCH THAM GIA

Bước 1️⃣ Like và share bài viết này.

Bước 2️⃣ Chia sẻ chia sẻ trải nghiệm tạo ấn tượng tốt đẹp và đáng nhớ nhất về văn hóa, con người Việt Nam trong thời gian bạn sinh sống và học tập tại nơi đây vào phần bình luận dưới bài viết + Tag 3 người bạn.

Bước 3️⃣ Chia sẻ bài viết ở chế độ Công Khai/Public kèm hashtag #CampuchiaxVietNam #dongchayconnguoi #Dongchaygiaothoa_Huunghichanhoa và kêu gọi bạn bè tương tác với bài thi của mình.

Ban tổ chức sẽ chọn ra câu trả lời hay và có nhiều lượt tương tác nhất để trao giải nhất, nhì, ba tương ứng.

️🎶 PHẦN THƯỞNG

◾01 Giải Nhất: 2.000.000 VNĐ

◾01 Giải Nhì: 1.000.000 VNĐ

◾01 Giải Ba: 500.000 VNĐ

Cùng cơ hội nhận được vô vàn voucher và các quà tặng có giá trị khác. Bạn còn đợi chờ gì nữa mà chưa tham gia ngay đi⁉️

⏰ Thời gian diễn ra từ 8/12 - 13/12/2020

☘☘☘ Tham khảo điều khoản và điều kiện minigame: https://bit.ly/3oyXCjk