Mình có gia đình người cô ở Cali đang muốn về thăm và du lịch ở VN. Các con của cô đều chưa về VN bao giờ và không nói được tiếng Việt, vì cậu mình cũng không phải người Việt .

Cả nhà định về VN chơi chừng 1 tháng và muốn thăm quan cả miền Nam và Miền Bắc . Ăn ở chắc là phải nghỉ ở khách sạn thôi, vì bà con ở quê mỗi người một phương rồi cũng không biết ai ở đâu nữa .

Giờ mình lại không ở VN nên không thể đưa gia đình cô cậu mình đi chơi SG được, nên mình tính mua tour du lịch của một công ty nào đó rồi để gia đình cô cậu đi thăm quan theo tour .

Không biết như vậy có ổn không? Đi du lịch theo tuor như mình tính chất lượng có tốt không?

Mình muốn nhờ các mẹ sinh sống ở Mỹ, đặc biệt là ở Cali có kinh nghiệm cho mình lời khuyên với. Nên du lịch theo tour nào, của công ty du lịch nào ở Mỹ có uy tín về việc gửi khách du lịch ở Mỹ về VN?

Mình không muốn làm việc với mấy công ty tour ở VN, vì mình có kinh nghiệm du lịch không mấy vui với một số công ty Vn rồi . Cô cậu mình bây giờ mới về VN, mình muốn thời gian 1 tháng ở VN của cô cậu thật vui vẻ để thăm quan du lịch, không phải bận tâm đến những việc khác.

Cảm ơn các mẹ thật nhiều và mong được giúp đỡ ...:Rose: