Chào các mẹ,

Tết này có mẹ nào về Việt Nam thăm gia đình khồng ? Tết năm nay mình sẽ về Việt Nam thăm gia đình , mình đang băn khoăn khong biết nên mua quà gì về. Các mẹ nào biết có quà gì ỡ Mỹ hay hay,mà ở Việt Nam không có hoặc hiếm, chất lượng không tốt , không nhiều chủng loại để lưa chọn hoặc đắt thì mách mình với nhé. Mình tham khảo ý kiến gia đình thì gia đình cũng không biết quà gì nhưng không thích kẹo shocolate vì cái này bán ở việt Nam đầy , nhiều loại ngon lắm. Mình cũng không muốn mua dầu gội đầu , xà bông tắm vi ở Viêt Nam cái nay sẵn mặc dù chất lượng không bằng. Mẹ mình thì thích mua quà gì đẹp đẹp để trưng trong nhà làm kỷ niệm . Gia đình mình thì có bố mẹ trên 60 tuổi, một em trai, một chị gái, một anh rể , 2 cháu gái 16 và 9 tuổi, một bà ngoại trên 80 tuổi. Mình còn cô bạn gái thân có con gái 5 tuổi nữa . Mình muốn mua quà gì ở Mỹ mà lạ lạ mà ở Viet Nam không có hoặc hiếm thì hay nhất vì cái này mới quý va đáng công mình mang về .Mình ỏ mỹ chưa lâu nên cũng không rành lắm về những đồ dùng có gì hay ở mỹ cả, mong các mẹ giúp mình với nhé . cám ơn cả nhà nhiều nhiều .