Các mẹ ơi, em buồn ghê ghớm. Qua Mỹ đã được 2 năm nhưng số ký của em cứ tỉ lệ nghịch với thời gian sống o Mỹ. Khi từ VN sang đây, em nặng 110 pound, sau 2 năm ăn đồ Tây em chỉ còn 88 pound. Em có đi Fitness 24 hours ( phòng tập thể dục) 2-3 ngày/tuần. Em cũng không đi làm, chỉ đi học thôi, việc học thì cũng không quá sức. Tâm lý cũng thoái mái, chẳng có gì gọi là stress, căng thẳng, buồn phiền gì cả. Em có khám bác sĩ thì bà bác sĩ Mỹ bảo em không có bệnh gì bên trong, chỉ là yếu, không đủ chất, họ có cho em thuốc bổ dành cho bà bầu, em uống hết 1 hộp 100 viên mà chẳng thấy tác dụng gì. Cang ngày càng chán ăn và sụt cân. Nhiều lúc đói bụng mà chẳng muốn ăn chút nào. Ăn gì cũng thấy dở...ẹt luôn. Ráng mà nuốt xuống, ngay cả những món khoái khẩu mà giờ em cũng chẳng thèm nhìn nữa. Em chẳng dám nói mình giàu có nhưng để mua tất cả những gi em thèm muốn ăn thì chẳng khó gì. Nói vậy để các mẹ thấy rằng chỉ cần em thèm ăn là gia đình đáp ứng ngay. Chắc em sắp chết rồi hay sao ý, sao lại bị cái gì kì cục vậy các mẹ. Các mẹ giup cho em có thuốc gì giúp ăn ngon, tăng cân nhanh không? (em ngủ rất được, 10h sáng mới dậy). Cứu em vớiii