Mod ơi, mình không biết mở cái này có phạm quy diễn đàn không. Nếu phạm thì xin xóa giúp và cho mình xin lỗi. Còn không thì xin miếng đất cho chị em Chà đồ nhôm trao đổi vơi nhau nhe.Mình đang dọn dẹp nhà cửa, sắp Tết rồi. Có 1 số đồ list ra đây, ai cần thì nói mình nhe. Hoặc ai cũng có đồ gì muốn "chà đồ nhôm" thì cũng tham dự cho xôm tụ nếu Mod cho phép nhen.1/ Máy pump sữa Medela Pump In Style - có 2 đầu bơm, đã ùng khoảng 9 tháng. Still works well 2/ Foam alphabet play mat - có 26 chữ cái và 10 số. Dầy khoảng 1 inches, lót được phòng chắc cỡ 8x8 cho em bé nằm chơi. Còn như mới.3/ 1 Train table có 2 hộc tủ (Costco type) + 1 thùng lớn Thomas tracks & trains4/ 1 set xe đua Cars của Disney, gồm có tracks & 2 cars : McQueen & Sally (?)5/ 1 đống magnetic alphabets của Leap Frog, loại bỏ lên tủ lạnh, bốc chữ nào bỏ vô máy thì nó sẽ phát âm chữ đó và hát "A said 'ah'"6/ 1 thùng xe hơi Hot Wheels: tracks & xe, chắc cũng vài chục chiếc.6/ 1 set đồ chơi mua bán, để dạy số cho trẻ con.7/ 1 số DVD & sách cho em bé, nhiều titles. (free)8/ 1 cái helmet đi xe đạp cho toddler (free)9/ 2 cái booster seats đi xe hơi cho bé lớn không cấn carseat. (free)Mình ở Orange County, và đồ nặng / cồng kềnh nên không ship . Ai cần thì cho mình biết nhe. Mình không biết giá. Bán được bao nhiêu sẽ gởi cho quỹ từ thiện hết.Cám ơn Mod và mọi người.