Ở box chăm sóc bố mẹ đã có topic này rồi nhưng mà những loại thuốc trong đó chủ yếu mua ở VN (bên Mỹ khó mua). Box Mỹ mình chưa có topic nào như vậy cả, mà hiện nay em lại đang muốn cải thiện làn da của mình sau một thời gian dùng nhiều loại mỹ phẩm chẳng thấy khả quan tí nào (vì da em hơi khó chịu, mỏng, khô và nhạy cảm, lại dễ kích ứng nữa :Sick:), ko thoa cái gì lên thì da mặt nhìn ko tệ nhưng mà lại khô quá do thời tiết, khô đến nỗi da rát luôn, mà thoa lotion thôi cũng bị ngứa và đỏ nữa :7:.

Cho nên em quyết định ko dùng mỹ phẩm nữa, sẽ chuyển sang loại uống, ko biết ở box Mỹ này có chị nào đang dưỡng da bằng cách uống thuốc chiết xuất từ thiên nhiên và có kết quả tốt đẹp ko ạ? Chỉ em loại thuốc ấy với. Uống thuốc từ thảo dược thì cảm thấy yên tâm hơn là bôi mỹ phẩm, cũng ko cần lo bị kích ứng như mỹ phẩm ạ.

Mod đừng xóa bài em nhé, vì topic dưỡng da từ bên trong ở mục chăm sóc bố mẹ rất khó kiếm tên thuốc cho các mẹ ở bên Mỹ, thế nên em mới mở tôpic tại đây để các mẹ box Mỹ cùng trao đổi thông tin cho phù hợp hơn. Thanks Mod nhé.