các mẹ ở mỹ ơi ,cho hỏi chút nhé,có mẹ nào cai sữa cho con ở mỹ chưa ,mình thấy khó qu1a ,bé nhà mình được 13th.ho6m qua mình bắt đầu cai sữa cho cu tí ,nhưng đêm bé ko chịu ngủ ,nhất định đòi ti ko chịu ngủ ,có người chỉ lấy nước của trái khổ hoa thoa nên ti ,mình thấy cũng đắng lắm ,ban ngày thì cu cậu ko ti ,nhưng mà đêm thì đắng như vậy mà vẫn ti đấy ,mình ko biết có nên tiếp tục cai sữa nữa ko ,vì thấy cu cậu khóc quá chắc mình cũng ko chịu nổi.be6n này chỉ có hai vợ chồng thay nhau.ox thì đi làm về cũng mệt nên cũng chỉ có một mình mình thôi.ko biết là mình có đủ kiên nhẩn để tiếp tục nữa ko,nếu ko cai được ở bên này mình định mang bé về vn cai sữa để có ông bà ngoại help.me5 nào có kinh nghiệm này chỉ giúp cho mình với nhé ,à bé nhà mình nặng có 9kg6 thôi ko biết có còi qu1a ko nhỉ ,bs của bé thì nói bé ok ,bé nhà mình ko chịu bú bình nữa ,bữa nào mẹ cũng phải đổ sữa thêm cho bè uống bằng muỗng đó ,có mẹ nào nuôi con cực như mình ko nhỉ ,chia sẻ kinh nghiệm cho mình nhé ,thanks các mẹ nhiều nhiều...