Vậy là ròm qua đây hơn 1 năm rồi, một năm qua biết bao âu lo vật lộn với tiếng nói khác tiếng Anh 10 năm nghe quen, vật lộn với từng homework của con, vật lộn đủ thứ với giấy tờ của TS, giờ thì ổn rồi cũng nhờ các em Không (hueoi), Yến (Mẹtiptip) , Quỳnh (QuynhSongBe) thừong xuyên gặp gỡ và động viên chị ròm. :LoveStruc:

Hôm nay ròm mở tầng 2 cho hội Thuỵ Sĩ mong mọi người sống bất cứ nơi nào TS cũng vào chia sẻ, trao đổi nhé và khi nào cần ghé qua Zurich hay cần gì cứ nhắn mấy chị em sống gần Zurich sẽ giúp đỡ trong khả năng.

Ngoài 4 em kể trên ra còn em Hoà (vietnamgermany) cứ chạy ra chạy vào với hội nữa chứ; em Thuận (minhman) sắp sửa nhập hội TS; em Le_chat và nhiều các bạn khác góp phần làm cho topic thêm sôi nổi. Mong gặp hết các bạn trẻ một ngày không xa. Các bạn ở Geneva hay mạn bên Ý cứ vào đây chơi với ròm nhen, đừng ngại khi chỉ thấy các bạn khu Đức mà thôi. Welcome hết thảy chị em mọi miền TS. :LoveStruc::Rose:

Đây là link tầng 1 http://www.webtretho.com/forum/f37/khu-chung-cu-cao-tang-cua-dan-thuy-si-tang-1-lam-mong-547988/index150.html