Vừa gửi PM cho mẹ shinebadi xong thì chợt nhớ ra box này, em mon men vào đây nhờ sự trợ giúp của các mẹ

cho mình hỏi hình như mẹ nó sống ở Pháp đúng ko, chả là papa mình sắp đi Pháp, định nhờ cụ mua 1 bộ đồ dùng đa năng, chẳng biết Pháp có ko vì mình xem hàng Đức, nhưng cũng nghĩ là có thể có, vì cùng là Châu âu mà

vấn đề bi giờ là thế này, mẹ nó xem link này nhé, mình muốn mua bộ này, nếu mà hàng bán ở siêu thị thì ko bao giờ có giảm giá đúng ko

http://www.amazon.de/Bosch-K%C3%BCchenmaschine-ProfiMixx-Stiwa-Testsieger/dp/B00009LH7Y/ref=sr_1_3?ie=UTF8&s=kitchen&qid=1273457417&sr=1-3

còn hàng ở link đó thì được sale đến 30% ???

mà nếu ko sale thì mình ko cố được hix, bộ này tính ra chat quá (nhưng nếu ko nhờ đợt này thì ko có cơ hội lần sau!!!)

mẹ nó có comment j về hàng ở Pháp ko, liệu ở trong siêu thị có bán loại hàng như thế này ko, nhãn hiệu thường là j, giá có mắc quá ko? chắc papa mình đi Paris thì phải (20/5 đi), họp 1 tuần chắc cụ chỉ có thể bắt taxi đến siêu thị thôi, mình muốn mua máy để đánh bột, đánh trứng làm bánh mà!!!! nhà mới chưua có j cả nên kèm luôn cả máy xay sinh tố... đa năng như cái Bosch kia thì tuyệt quá, khỏi phải mua nhiều đồ lỉnh kỉnh!!!!

mình bí quá chẳng biết hỏi ai, đánh liều hỏi mẹ nó xem có biết ko, hihi

thanks mẹ nó trước