Các chị ơi, Em đang có " nỗi đau tan nát " ( nói hơi quá rồi ) : em là em rất muốn đổi style của mình cho phù hợp với giới trẻ Nhật. Em rất muốn TUNG TĂNG MẶC VÁY RA ĐƯỜNG ạ ^^. Nhưng khổ nỗi là tay chân em lông rất tươi tốt ạ ^^. Vì ngại cái đám lông chân mà em ko dám mặc váy ra đường cho dù " thèm nhỏ dãi " luôn ạ ^^. Em cũng được an ủi rằng : " có sao đâu, cứ mặc váy đi, ra đường người Nhật ko có để ý gì tới chuyện ăn mặc của mình đâu, họ ko thèm nhìn đâu....". Dẫu biết thế, nhưng khi đi xe điện, sẽ bị ghế đối diện nhìn vào cặp chân lông lá của mình thôi. Các chị có cách nào giúp em tự tin mặc váy ra đường ko ạ ? ^^

Còn vấn đề " nhức nhối " thứ 2 là : em đang nghiện nặng trái cây Việt Nam mình. Nhưng ko biết làm sao để đỡ cơn nghiện này ! em định nhờ bạn ở Việt Nam mua trái cây dân giã như chôm chôm, ổi, nhãn, xoài,...từ Sài Gòn qua đây. Nhưng em ko biết chi phí gửi hàng từ đó sang đây có mắc lắm ko ? và gửi như thế nào ? khi nào thì mới nhận được hàng ? các chị tư vấn, chia sẻ cho em với ạ ^^...